FIBER CLEAVER รุ่น FC-6S

  • ยี่ห้อ: OEM
  • รุ่น: FC-6S
  • รหัส: 000592
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 12310

    • ฿620


    • ฿620 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    Fiber Cleaver รุ่น FC-6S แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงาน FTTH, FTTx เนื่องจากการตัด สายใยแก้วนำแสง หรือ สายไฟเบอร์ออฟติก ต้องใช้มีดตัดโดยเฉพาะเท่านั้น ถ้าใช้อุปกรณ์อื่นตัด จะทำให้มีค่าสูญเสียสัญญาณมากจนทำให้ไม่สามารถใช้งานได้ อุปกรณืตัวนี้จึงเป็นอุปกรณ์ที่จำเป็นที่สุดสำหรับการตัดสายไฟเบอร์ออฟติกก่อนเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    ถังขยะสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S

    ถังขยะสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับ แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น ..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    FIBER CLAVER รุ่น AUA-X0

    FIBER CLAVER รุ่น AUA-X0

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿1,250 ฿1,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,250

    FIBER CLAVER รุ่น SKL-S2

    FIBER CLAVER รุ่น SKL-S2

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿1,500 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    FIBER CLEAVER KOMSHINE รุ่น KF-52

    FIBER CLEAVER KOMSHINE รุ่น KF-52

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿2,390 ฿2,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,390

    ใบมีดสแตนเลสอย่างดี สำหรับ Fiber Claver FC-6S

    ใบมีดสแตนเลสอย่างดี สำหรับ Fiber Claver FC-6S

    ใบมีดสำหรับเปลี่ยนทดแทน สำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿300 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿300

    ใบมีดสแตนเลสอย่างดี สำหรับ Fiber Claver (16)

    ใบมีดสแตนเลสอย่างดี สำหรับ Fiber Claver (16)

    ใบมีด 16 ตำแหน่ง สำหรับแท่นตัดสาย Fiber Clave..

    ฿450 ฿490 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    กล่องพักรอยสไปรท์แบบ 2 Core สำหรับใช้งานภายใน

    กล่องพักรอยสไปรท์แบบ 2 Core สำหรับใช้งานภายใน

    กล่องสำหรับพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 คอร์สำหรับใ..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    PLC SPLITTER FC/APC 1X16 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X16 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X16 อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร..

    ฿650 ฿680 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    SFP+ 10G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM รุ่น UT-9310A-10

    SFP+ 10G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM รุ่น UT-9310A-10

    10G Sfp+ ยี่ห้อ Link รุ่น UT-9310A-10 รอ..

    ฿2,400 ฿2,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,400

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿590 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿590

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2266SM 6SC DX SM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2266SM 6SC DX SM

    Snap In Adapter Plate 6 SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น..

    ฿220 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25..

    ฿1,100 ฿1,390 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    Tags : fiber, cleaver, , FIBER, CLEAVER, FC-6S, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เครื่องมือไฟเบอร์ออฟติก, คีมตัด & มีดตัด

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด