ODF RACK MOUNT 1U 12/24 CORE

  • ยี่ห้อ: OEM
  • รุ่น: ODF-12/24
  • รหัส: 001337
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 160

    • ฿750


    • ฿750 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    ODF Terminal 12/24 Core (วัสดุโลหะ) เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบใช้งานภายใน รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด 24 คอร์ (สูงสุด) รองรับ Adapter ชนิด SC ,FC LC จำนวน 12 ตัวด้วยกัน รองรับการยึดติดกับผนังหรือติดตั้งในตู้แร็คขนามาตรฐานได้

    **ODF รุ่นประหยัดไม่สามารถสไลด์ถาดได้
    *** กรณีต้องการใช้ 24 core ต้องใช้ Adapter แบบ LC Duplex เท่านั้น

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Terminal Box 12/24 Core = 1 ตัว
    2. Splice Tray 24C = 1 ตัว
    3. หูยึดแร็ค = 2 ชิ้น

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    SFP+ 10G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM รุ่น UT-9310A-10

    SFP+ 10G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM รุ่น UT-9310A-10

    10G Sfp+ ยี่ห้อ Link รุ่น UT-9310A-10 รอ..

    ฿2,400 ฿2,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,400

    SFP+ 10G Direct Attach Copper Cable (DAC) [3M]

    SFP+ 10G Direct Attach Copper Cable (DAC) [3M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿750 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 MINI Type

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/UPC (50:50) ใช..

    ฿160 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    CLOSURE SPLICE DOME 48 CORE OUTDOOR

    CLOSURE SPLICE DOME 48 CORE OUTDOOR

    Closure Outdoor 48 Core ทรงโดม เข้า 2 ออก 2 คืออุป..

    ฿590 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿590

    ODF RACK MOUNT DRAWER LINK รุ่น UF-2013A

    ODF RACK MOUNT DRAWER LINK รุ่น UF-2013A

    ODF Rack Mount Fiber Optic 1U 3 Snap Link รุ่น UF-..

    ฿2,250 ฿2,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,250

    FTTH OTO BOX 2-4 CORE INDOOR

    FTTH OTO BOX 2-4 CORE INDOOR

    กล่องสำหรับพักหรือเก็บสายไฟเบอร์ออฟติก แบบใช้ภายใน..

    ฿25 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿25

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (70:30) อัตตราส..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 ABS Type

    PLC Splitter SC/APC 1X8 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿370 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿370

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2144SM 6ST WDM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2144SM 6ST WDM

    Snap In Adapter Plate  6ST ยี่ห้อ LINK รุ่น U..

    ฿220 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก ( Fiber Optic Fu..

    ฿90 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿90

    FTTH FDU BOX 6-24 CORE LINK รุ่น UF-2022A

    FTTH FDU BOX 6-24 CORE LINK รุ่น UF-2022A

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Fi..

    ฿1,500 ฿1,800 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Con..

    ฿230 ฿260 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    Tags : rack, mount, core, , plate, RACK, MOUNT, 12/24, CORE, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ODF & PLATE

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด