จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

ftth epon olt & onu

SFP MODULE EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

SFP MODULE EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC-Connector อุปกรณ์แปลงและรับส่..

฿1,390 ฿1,200

มีสินค้า
EPON OLT L2 GUANWEI 2 PORT รุ่น GWE2002

EPON OLT L2 GUANWEI 2 PORT รุ่น GWE2002

อุปกรณ์รับส่งสัญญาณ FTTx, FTTH ในเครือข่ายแสง EPON OLT L2 (Lyer2) รุ่น GWE2002 รองรับการแยกสายด้วย P..

฿13,500 ฿12,500

สินค้าหมด
EPON OLT L3 BENET 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

EPON OLT L3 BENET 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

อุปกรณ์รับส่งสัญญาณ FTTx, FTTH ในเครือข่ายแสง EPON OLT L3 (Lyer3) รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3 รองร..

฿16,500 ฿15,500

มีสินค้า
EPON ONU ROUTER 1 PORT GIGABIT BENET รุ่น BNT-1100

EPON ONU ROUTER 1 PORT GIGABIT BENET รุ่น BNT-1100

Router Epon ONU BENET รุ่น BNT-1100 สำหรับเชื่อมต่อสัญญาณ Epon Olt มีฟังซ์ชั่นการเชื่อมต่อหลากหลายรู..

฿590 ฿550

มีสินค้า
แสดง 1 ถึง 4 จากทั้งหมด 4 รายการ (1 หน้า)

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด