จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 24 PHONE+2 LAN 10/100M

PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 24 PHONE+2 LAN 10/100M
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: T/R24P2ET
  • รหัส: 1251
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 714 ครั้ง
    • ฿9,900
    • ฿9,200


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    24 Phone Fiber Optic Pcm Voice + Fast Ethernet 2 Lan เป็นอุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ และแปลงสัญญาณอินเตอร์เน็ต (Lan 2 Port) ในตัวเดียวกัน ความเร็วพอร์ทแลน 10/100 Mbps. ช่องสัญญาณของโทรศัพท์มีมาให้ 24 ช่องด้วยกัน (ใช้ได้ 24 หมายเลข) เหมาะสำหรับงานที่ต้องการใช้โทรศัพท์ระยะไกลกว่าที่สายทองแดงทำงานได้ซึ่งการการเชื่อมต่อจะใช้เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกเพียงคอร์เดียวเท่านั้น มีความเสถียรของสัญญาณค่อนข้างสูง เนื่องจากใช้สายไฟเบอร์ออฟติกนั่นเอง

    ** รองรับเบอร์โทรศัพท์ 24 เบอร์ (ช่อง P1-P24)
    ** รองรับ Lan Internet (10/100M) 2 ช่อง

    คุณสมบัติ
    - LAN Port: 10/100 Mbps. (Fast Ethernet)
    - Voice Bandwidth: 8KHZ
    - ตัวแปลงสัญญาณ PCM แต่ละช่องเสียง 256Kb/S สอดคล้องกับ ITU-TG.711
    - การควบคุมสัญญาณ: ส่งสัญญาณแบบ in-band ตาม ITU-TG.732
    - ช่องเสียบโทรศัพท์ธรรมดาหรือ PABX
    - ความถี่สัญญาณ 25HZ/50Hz(FXS)
    - single-SC type connector
    - ระยะการส่งข้อมูล SM, 0-20KM
    - แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งานได้: DC 5V/5A


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Pcm Digital Voice Optical 24P-2Lan (A) = 1 ตัว
    2. Pcm Digital Voice Optical 24P-2Lan (B) = 1 ตัว
    3. Adapter 5V/5A = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปิ
    อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    VIDEO FIBER CONVERTER 4CH / 4iN1 / 1080P / 10KM

    VIDEO FIBER CONVERTER 4CH / 4iN1 / 1080P / 10KM

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณ วิดีโอหรือกล้องวงจรปิด (cctv) Fiber Optic Video Converter 4CH รองรับกล้อง..

    ฿3,200 ฿2,900

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC-LC (2KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC-LC (2KM)

    Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์..

    ฿3,700 ฿3,500

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/APC WDM (50 ตัว)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/APC WDM (50 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC สามารถใช้ต่อได้กับหัวแบบ APC และ UPC จะต่างกัน..

    ฿500 ฿450

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (สีเขียว) ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าล..

    ฿32 ฿30

    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH DROP 1-4 Core (100 ตัว)

    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH DROP 1-4 Core (100 ตัว)

    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTh, FTTx หรือสาย Flat Type (สายแบน) รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกขนาด 1..

    ฿45 ฿40

    CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 12 CORE (ทรงสี่เหลี่ยม)

    CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 12 CORE (ทรงสี่เหลี่ยม)

    Ftth Closure Outdoor 12 Core (Outdoor) เข้า 2 ออก 2 ทรงสี่เหลี่ยมจตุรัส สำหรับใช้เป็น..

    ฿450 ฿400

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลดทอนสัญญาณอ..

    ฿30 ฿27

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก POWER METER (รองรับการวัด 7 ค่าแสง)

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก POWER METER (รองรับการวัด 7 ค่าแสง)

    Optical Power Meter เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้ม, ความแรงของสัญญาณแสงที่ปล่อยมาจากต้นทาง หลังจา..

    ฿790 ฿690

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด