อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

เครื่องมือปล่อยแสงความยาวคลื่น 1310nm/1550nm

  • รุ่น: OLS-7002
  • รหัส: 001143
  • สถานะ: สินค้าหมด
เข้าชม: 3654 ครั้ง
  • ฿3,200
  • ฿2,990

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

Optical Laser Light Source คืออุปกรณ์เครื่องมือที่ใช้เป็นตัวปล่อยความยาวคลื่นแสง 1310nm และ 1550nm สำหรับการทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกหลังการเข้าหัวสายเพื่อ ทดสอบค่าลดทอนต่างๆโดยใช้เครื่องมือวัดต่างๆเป็นตัวอ่านค่า เครื่อมมือตัวนี้ช่วยอำนวยความสะดวกได้มากเพราะมันสามารถใช้เป็นตัวกำเหนิดแสงแทนอุปกรณ์จริง ซึ่งเป็นตัวกำเหนิดความยาวคลื่นแสงที่ถูกต้องตามความเป็นจริงที่ใช้งานของอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode เช่น ใช้ปล่อยแสงแทน Media Converter ตัว A (1310) และ Media Converter ตัว B (1550)

MODELOLS-7002
ปุ่ม SET (1)1310nm
ปุ่ม SET (2)
1550nm
ปุ่ม CW สร้างความถี่ (1)270 Hz
ปุ่ม CW สร้างความถี่ (2)
10000 Hz
ปุ่ม CW สร้างความถี่ (3)
20000 Hz
แหล่งพลังงานถ่าน AA X2

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Fiber Optic FC/APC WDM Connector (Rectangular)

Fiber Optic FC/APC WDM Connector (Rectangular)

ตัวต่อกลางหัว FC/APC (RECTANGULAR) ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเ..

฿20 ฿15

FTTH TERMENAL BOX 1 CORE OUTDOOR (พลาสติก)

FTTH TERMENAL BOX 1 CORE OUTDOOR (พลาสติก)

กล่องพักสาย หรือกล่องสำหรับเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บร..

฿45 ฿40

Fiber Optic SC/APC WDM Connector

Fiber Optic SC/APC WDM Connector

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

฿15 ฿10

กล่องเก็บงานสไปรท์สาย, เก็บสลิปต่อสายวัสดุพลาสติกแข็ง (แบบกลม)

กล่องเก็บงานสไปรท์สาย, เก็บสลิปต่อสายวัสดุพลาสติกแข็ง (แบบกลม)

กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่อสาย ป้องก..

฿7 ฿6

Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector (20 ตัว)

Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector (20 ตัว)

ตัวต่อหรือคอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

฿360 ฿340

Fiber Optic HD Video Converter 8Ch 4iN1 720p

Fiber Optic HD Video Converter 8Ch 4iN1 720p

อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก 8 ช่อง รอง..

฿3,200 ฿2,800

Fiber Optic SC/APC Duplex Connector (20 ตัว)

Fiber Optic SC/APC Duplex Connector (20 ตัว)

คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC/APC-Du..

฿360 ฿340

SNAP IN ADAPTER PLATE 8SC BLUE WDM

SNAP IN ADAPTER PLATE 8SC BLUE WDM

Snap In Plate Sc/apc 8 port หรือ 8 ไฟเบอร์ สำหรับติดตั้งเข้า..

฿250 ฿200

คำค้นหา : , 1310nm, 1550nm, เครื่องมือปล่อยแสงความยาวคลื่น, 1310nm/1550nm, ไฟเบอร์ออฟติก, เครื่องมือ & อุปกรณ์, เครื่องวัด+ปล่อยแสง


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด