satsdigital
Pigtail Fiber 1C SM Link SC/UPC 0.9mm (1.5M)

Pigtail Fiber 1C SM Link SC/UPC 0.9mm (1.5M)


  • ยี่ห้อ: LINK
  • รุ่น: UFP960S01-01
  • รหัส: 001238
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 2841 ครั้ง
    • ฿50

      ฿38


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    File Size
    Data sheet 130.68KB Download

    Link UFP960S01-01 สาย Pigtail 1 Core เข้าหัว SC/UPC ความยาว 1.5 เมตร ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G652D รองรับการโค้งงอได้ดีโดยไม่สูญเสียสัญญาณมาก สำหรับงานต่อสายแบบสไปรท์ด้วยเครื่อง สำหรับคนที่มีเครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ สายพิกเทลคือตัวเลือกในการใช้งานที่ดีที่สุดและรวดเร็วที่สุด เนื่องจากเป็นสายอ่อนที่เข้าหัวมาแล้วจากโรงงาน ทำให้ไม่เสียเวลาในการเข้าหัวและจัดเก็บสายได้ง่าย

    ชนิดสายSingle Mode
    วัสดุเปลือกหุ้มPVC
    คอร์ไฟเบอร์G652D
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/UPC
    ILA1:0.08dB.
    ILA2:68.9dB.
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1650nm
    ความยาวสาย1.5 เมตร
    ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย0.9 มิลลิเมตร
    คอร์ (จำนวน)1 Core

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    Pigtail Fiber 1 Core SM LumiRa SC/UPC 2.0mm (1.5M)

    Pigtail Fiber 1 Core SM LumiRa SC/UPC 2.0mm (1.5M)

    SC/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ LumiRa ขนาดสาย 2..

    ฿20 ฿25

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 300 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 300 เมตร ชนิด Singl..

    ฿1,400 ฿1,500

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-FC/UPC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-FC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120

    Pigtail Fiber 12C SM Owire LC/UPC 0.9mm (1.5M)

    Pigtail Fiber 12C SM Owire LC/UPC 0.9mm (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว LC/UP..

    ฿280 ฿290

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,850 ฿1,950

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC DX (10M)

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC DX (10M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE..

    ฿250 ฿270

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 50 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 50 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 50 เมตร Sing..

    ฿450 ฿520

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,200 ฿1,300

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 200 เมตร Single M..

    ฿800 ฿850

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (10M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (10M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿150 ฿180

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 3 เมตร ยี..

    ฿70 ฿80

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core ม้วน 400 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core ม้วน 400 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,000 ฿1,250

    Tags : pigtail, fiber, link, Pigtail, Fiber, Link, SC/UPC, 0.9mm, (1.5M), Pigtail, สายไฟเบอร์ออฟติก

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด