จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

PIGTAIL FIBER 1C SM LINK SC/UPC 0.9 (1.5M)

PIGTAIL FIBER 1C SM LINK SC/UPC 0.9 (1.5M)
  • แบรนด์ LINK
  • รุ่น: UFP960S01-01
  • รหัส: 001238
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 4347

    • ฿42


    • ฿42 ไม่รวมภาษี 7%



    File Size
    Data sheet 130.68KB Download

    Link UFP960S01-01 สาย Pigtail 1 Core เข้าหัว SC/UPC ความยาว 1.5 เมตร ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G652D รองรับการโค้งงอได้ดีโดยไม่สูญเสียสัญญาณมาก สำหรับงานต่อสายแบบสไปรท์ด้วยเครื่อง สำหรับคนที่มีเครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ สายพิกเทลคือตัวเลือกในการใช้งานที่ดีที่สุดและรวดเร็วที่สุด เนื่องจากเป็นสายอ่อนที่เข้าหัวมาแล้วจากโรงงาน ทำให้ไม่เสียเวลาในการเข้าหัวและจัดเก็บสายได้ง่าย

    ชนิดสายSingle Mode
    วัสดุเปลือกหุ้มPVC
    คอร์ไฟเบอร์G652D
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/UPC
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1650nm
    ความยาวสาย1.5 เมตร
    ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย0.9 มิลลิเมตร
    คอร์ (จำนวน)1 Core

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE SC/APC 2.0 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE SC/APC 2.0 (1.5M)

    SC/APC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ OWIRE ขนาดสาย 2 ..

    ฿30 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE LC/UPC 2.0 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE LC/UPC 2.0 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core แบรนด์ OWI..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE SC/UPC 2.0 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE SC/UPC 2.0 (1.5M)

    SC/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ OWIRE ขนาดสาย 2 ..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE ST/UPC 2.0 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE ST/UPC 2.0 (1.5M)

    ST/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ OWIRE ขนาดสาย 2 ..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PATCH CORD SM SC/UPC-SC/APC SX OWIRE (3M)

    PATCH CORD SM SC/UPC-SC/APC SX OWIRE (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM SC/UPC SX / PVC (1M)

    PATCH CORD SM SC/UPC SX / PVC (1M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว ..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PATCH CORD MM ST-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM ST-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-LC ชนิด Multi-m..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สาย Fiber Optic สำเร็จรูป 1 Core ม้วน 150 เมตร มีส..

    ฿700 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿700

    PATCH CORD SM LC/UPC-LC/UPC SX OWIRE (1M)

    PATCH CORD SM LC/UPC-LC/UPC SX OWIRE (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch ..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE FC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE FC/UPC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว FC/UPC..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE LC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE LC/UPC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1Core หัว LC/UPC ..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (10M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    Tags : pigtail, link, fiber, , PIGTAIL, FIBER, LINK, SC/UPC, PIGTAIL, สายไฟเบอร์ออฟติก, SM

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น