satsdigital

PIGTAIL FIBER 1C SM LINK SC/UPC 0.9 (1.5M)

PIGTAIL FIBER 1C SM LINK SC/UPC 0.9 (1.5M)
  • ยี่ห้อ: LINK
  • รุ่น: UFP960S01-01
  • รหัส: 001238
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3509

    • ฿42


    • ฿42 ไม่รวมภาษี 7%



    File Size
    Data sheet 130.68KB Download

    Link UFP960S01-01 สาย Pigtail 1 Core เข้าหัว SC/UPC ความยาว 1.5 เมตร ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G652D รองรับการโค้งงอได้ดีโดยไม่สูญเสียสัญญาณมาก สำหรับงานต่อสายแบบสไปรท์ด้วยเครื่อง สำหรับคนที่มีเครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ สายพิกเทลคือตัวเลือกในการใช้งานที่ดีที่สุดและรวดเร็วที่สุด เนื่องจากเป็นสายอ่อนที่เข้าหัวมาแล้วจากโรงงาน ทำให้ไม่เสียเวลาในการเข้าหัวและจัดเก็บสายได้ง่าย

    ชนิดสายSingle Mode
    วัสดุเปลือกหุ้มPVC
    คอร์ไฟเบอร์G652D
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/UPC
    ILA1:0.08dB.
    ILA2:68.9dB.
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1650nm
    ความยาวสาย1.5 เมตร
    ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย0.9 มิลลิเมตร
    คอร์ (จำนวน)1 Core

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 500M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 500M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 50..

    ฿2,400 ฿2,500

    PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA SC/UPC 2.0 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA SC/UPC 2.0 (1.5M)

    SC/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ LumiRa ขนาดสาย 2..

    ฿25 ฿26

    สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1C เข้าหัว SC/APC 300M

    สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1C เข้าหัว SC/APC 300M

    สาย Armored Fiber Optic Indoor 1Core มั้วน 300 เมต..

    ฿2,500 ฿2,900

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE..

    ฿70 ฿80

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (10M)

    Patch Cord LC/UPC ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้..

    ฿160 ฿190

    PATCH CORD SM OWIRE FC/APC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE ..

    ฿70 ฿80

    PATCH CORD SM OWIRE FC/APC-LC/APC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/APC-LC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปช..

    ฿70 ฿80

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-ST/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-ST/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) แบรนด์..

    ฿2,600 ฿2,700

    PIGTAIL MM LC/UPC 1C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL MM LC/UPC 1C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    Pigtail Fiber Optic LC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

    ฿30 ฿35

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (5M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (5M)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 5 เมตร แบรนด์..

    ฿170 ฿190

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125) แบ..

    ฿900 ฿1,100

    Tags : pigtail, link, fiber, , PIGTAIL, FIBER, LINK, SC/UPC, (1.5M), F.O. PIGTAIL, สายไฟเบอร์ออฟติก, SM

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด