จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

PIGTAIL 1 CORE LINK SC/UPC 0.9MM (1.0 เมตร)

PIGTAIL 1 CORE LINK SC/UPC 0.9MM (1.0 เมตร)
  • ยี่ห้อ: LINK
  • รุ่น: UFP960S01-01
  • รหัส: 001238
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1337 ครั้ง
    • ฿45
    • ฿38


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    Link UFP960S01-01 สาย Pigtail 1 Core เข้าหัว SC/UPC ความยาว 1 เมตร ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G652D รองรับการโค้งงอได้ดีโดยไม่สูญเสียสัญญาณมาก สำหรับงานต่อสายแบบสไปรท์ด้วยเครื่อง สำหรับคนที่มีเครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ สายพิกเทลคือตัวเลือกในการใช้งานที่ดีที่สุดและรวดเร็วที่สุด เนื่องจากเป็นสายอ่อนที่เข้าหัวมาแล้วจากโรงงาน ทำให้ไม่เสียเวลาในการเข้าหัวและจัดเก็บสายได้ง่าย

    UFP960S01-01
    ชนิดสายSingle Mode
    วัสดุเปลือกหุ้มPVC
    คอร์ไฟเบอร์G652D
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/UPC
    ILA1:0.08dB.
    ILA2:68.9dB.
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1650nm
    ความยาวสาย1.0 เมตร
    ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย0.9 มิลลิเมตร
    คอร์ (จำนวน)1 Core

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX ST-LC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX ST-LC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด ST/UPC-LC/UPC สายประเภทนี้จะเ..

    ฿120 ฿100

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC Connector ทั้ง 2 ด้าน ..

    ฿120 ฿100

    สายไฟเบอร์ออฟติก GLINK 1 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก GLINK 1 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Glink 1 Core ความยาว 1000 เมตร เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Single Mode วัสดุเปลือกหุ้มห..

    ฿2,000 ฿1,800

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 100 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 100 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 100 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปเป็นหัวชนิด SC/APC หรื..

    ฿1,200 ฿1,100

    PIGTAIL 1 CORE OWIRE SC/UPC 0.9MM (1.5 เมตร)

    PIGTAIL 1 CORE OWIRE SC/UPC 0.9MM (1.5 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว SC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งง..

    ฿35 ฿30

    สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core หรือ 2 ไฟเบอร์ ความยาว 1,000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) OEM ในชื่อ SDT ..

    ฿2,700 ฿2,600

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/UPC (20 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/UPC (20 เมตร)

    Patch Cord LC/UPC ความยาว 20 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC-LC/UPC Connector สายประเภ..

    ฿270 ฿230

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (1 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (1 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC-SC/UPC Connecto..

    ฿60 ฿50

    คำค้นหา : pigtail, link, core, , PIGTAIL, CORE, LINK, SC/UPC, 0.9MM, (1.0, เมตร), pigtail, สายไฟเบอร์ออฟติก

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด