satsdigital

SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm
  • ยี่ห้อ: BENET
  • รุ่น: BNT-SET11-20DC-D
  • รหัส: 000977
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3275 ครั้ง

    • ฿1,100


    • ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7%



    SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC-Connector อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง ระหว่าง OLT และ ONU รองรับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกที่ 20 กิโลเมตร รองรับการใช้งานเพื่อ Link ข้อมูลร่วมกับ EPON OLT ทุกรุ่น

    รูปแบบการเชื่อมต่อWDM, DDMI
    สายไฟเบอร์ที่รองรับSM
    ความเร็วพอร์ทไฟเบอร์1.25G/s
    ความยาวคลื่นแสง (TX/RX)1490nm / 1310nm
    พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์SC (connector)
    ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก1 Core
    มาตรฐานระบบ
    IEEE 802.3ah 1000BASE PX-20
    รองรับระยะทางสายไฟเบอร์20KM
    แรงดันไฟ3.3V
    เป็นไปตามมาตรฐานROSH
    อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา

    อุปกรณ์ประกอบด้วย

    1. SFP MODULE EPON SC 1.25G/s =1 ตัว

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    SFP 1.25G MM&SM BENET / 1310 / LC / DX / 2KM

    SFP 1.25G MM&SM BENET / 1310 / LC / DX / 2KM

    SFP Module LC Duplex 1310nm ระยะ 2 กิโลเมตร เหมาะส..

    ฿790 ฿850

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X8 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

    ฿250 ฿320

    Optical Attenuator LC/UPC Male-Female

    Optical Attenuator LC/UPC Male-Female

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿150 ฿170

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿320 ฿350

    SFP 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP+-LR Module Fiber Optic ความเร็ว 10 Gigabit สำห..

    ฿1,900 ฿2,000

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿550 ฿590

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

    Blockless PLC Splitter หรือ FBT Coupler 1X2 อัตตรา..

    ฿190 ฿220

    SFP 1.25G SM BENET / 1310-1550 / SC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G SM BENET / 1310-1550 / SC / WDM / 20KM

    SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM..

    ฿950 ฿1,200

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด