จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC-LC (2KM)

  • รุ่น: ODZE-2KM (SC-LC/A)
  • รหัส: 001220
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 453
    • ฿3,700
    • ฿3,500


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์ต่างๆ (น้ำหนักเบา) ไม่จำเป็นต้องใช้สายจริงในการทดสอบซึ่งจะยุ่งยากกว่าการใช้อุปกรณ์ชิ้นนี้ และยังสามารถใช้เป็นตัวช่วยในการข้าม Dead Zone ต่างๆได้ ช่วยอำนวยความสะดวกสบายกับช่างที่ทำงานด้านนี้ได้เป็นอย่างดี

    ** หัว SC/APC-LC/APC (สีเขียว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC-SC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC-SC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ยาว 1,000 เมตร คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์..

    ฿3,000 ฿2,800

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/APC (Duplex)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/APC (Duplex)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC-SC (สีเขียว) ชนิด Duplex (สายคู่..

    ฿20 ฿18

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก KomShine รุ่น KFH-8E

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก KomShine รุ่น KFH-8E

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบรนด์ KomShine พร้อมกระเป๋าผ้าอย่างดีมีช่องกั้นภายใน สำหรั..

    ฿1,750 ฿1,650

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2266SM 6SC DX SM

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2266SM 6SC DX SM

    Snap In Adapter Plate 6 SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2266SM สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 6, 12 Core ..

    ฿320 ฿250

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-I)

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-I)

    Fiber Optic Slitter คือ มีดหรือคัทเตอร์ ชนิดพิเศษสำหรับตัดกรีดบริเวณกลางสาย (Mid Span) เปลือกหุ้มของ..

    ฿320 ฿280

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ เป็นกาวที่ต้องใช้งานร่วมกัน 2 หลอด ห..

    ฿120 ฿95

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น FC/APC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น FC/APC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเตอร์ เป็น FC/APC คอนเนคเตอร์ สำหรับใช้แปลงเพื่อทดส..

    ฿180 ฿150

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    ชุดเครื่องมือสำหรับตัดเปลือกสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติก อุปกรณ์ 2 ชิ้น ประกอบด้วย เครื่องมือตัดเปลือกหุ้..

    ฿1,150 ฿1,100

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป (Clean Tape Fiber)

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป (Clean Tape Fiber)

    อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป Fiber Optic Clean Tape, Clean Box สำหรับหัวไฟเบอร์ออฟติกทุก..

    ฿550 ฿500

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC 10KM WDM

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC 10KM WDM

    Sfp Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความเร็ว 1.25G/s. ชนิดหัว LC-Connector เป็นอุปกรณ์แปลง..

    ฿1,250 ฿1,100

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สีเขียว) ขายยกแพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2...

    ฿280 ฿250

    PON OPTICAL POWER METER /1310 / 1490 / 1550

    PON OPTICAL POWER METER /1310 / 1490 / 1550

    PON Optical Power Meter เป็นอุปกรณ์สำหรับวัดค่าแสง FTTH 3 ค่าแสงพร้อมกัน คือ 1310nm, 1490nm และ 1550..

    ฿4,500 ฿4,200

    Tags : , สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก, SC-LC, (2KM), ไฟเบอร์ออฟติก, เครื่องมือ & อุปกรณ์, สายดัมมี่

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด