อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC-LC (2KM)

  • รุ่น: ODZE-2KM (SC-LC/A)
  • รหัส: 001220
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 1281 ครั้ง
  • ฿3,700
  • ฿3,500

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์ต่างๆ (น้ำหนักเบา) ไม่จำเป็นต้องใช้สายจริงในการทดสอบซึ่งจะยุ่งยากกว่าการใช้อุปกรณ์ชิ้นนี้ และยังสามารถใช้เป็นตัวช่วยในการข้าม Dead Zone ต่างๆได้ ช่วยอำนวยความสะดวกสบายกับช่างที่ทำงานด้านนี้ได้เป็นอย่างดี

** หัว SC/APC-LC/APC (สีเขียว)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC Fast Connector (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC Fast Connector (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็ค 10 หัว ป..

฿280 ฿250

Serial to Fiber Converter RS232 SM Bidi SC 20km

Serial to Fiber Converter RS232 SM Bidi SC 20km

อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่ง RS232 ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล..

฿1,350 ฿1,300

เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

Optical Power Meter Built-in VFL (มี Red Light 10mW ในตัว) เ..

฿1,650 ฿1,490

DVI To Fiber Extender 1080P+USB 20KM WDM

DVI To Fiber Extender 1080P+USB 20KM WDM

อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณภาพ DVI และ สัญญาณเสียง (แจ๊ก 3..

฿3,990 ฿3,800

Fiber Optic FC-ST WDM Connector (Rectangular)

Fiber Optic FC-ST WDM Connector (Rectangular)

ตัวต่อกลางหัว FC, ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟ..

฿20 ฿15

Closure Splice Fiber Optic 24 Core Outdoor (D)

Closure Splice Fiber Optic 24 Core Outdoor (D)

Enclosure Outdoor 24 Core (Outdoor) อย่างดี แบบ เข..

฿590 ฿550

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก SC,FC,ST ขนาด 2.5 มิลลิเมตร

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก SC,FC,ST ขนาด 2.5 มิลลิเมตร

เครื่องมือหรืออุปกรณ์ทำความสะอาด หัวไฟเบอร์ออฟติก ชนิด sc/ap..

฿550 ฿490

PCM Digital Voice Fiber Optic 4 Phone + 2L/100M

PCM Digital Voice Fiber Optic 4 Phone + 2L/100M

Fiber Digital PCM Telephone 4 Phone+2LAN เป็นอุปกรณ์สำหรับแป..

฿2,650 ฿2,450

คำค้นหา : , single, mode, สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก, SINGLE, MODE, หัว, SC-LC, (2KM), ไฟเบอร์ออฟติก, เครื่องมือ & อุปกรณ์, สายดัมมี่


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด