อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Ftth Drop 4 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง

Ftth Drop 4 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXFCH-4-150M
  • รหัส: 001111
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 2346 ครั้ง
    • ฿1,300

      ฿1,200


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%


    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 150 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปเป็นหัวชนิด SC/APC หรือหัวไฟเบอร์ SC สีเขียว แบรนด์ OWIRE เหมาะสำหรับงานที่มีลักษณะการใช้สัญญาณคนละส่วนกันหรือการใช้งานอุปกรณ์ต่างประเภทกันแต่อยู่ในจุดวางอุปกรณ์เดียวกัน ตัวสายไฟเบอร์ใช้วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH พร้อมฝัง FRP หรือไฟเบอร์กลาสแทนลวดเหล็กไว้ภายไต้เปลือกหุ้มหมดปัญหาการเกิดสนิมในกรณีเปลือกหุ้มฉีกขาด ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดคอร์ไฟเบอร์ 9/125um รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ Single Mode ทุกชนิด เช่น Fiber Media Converter, Fiber Pcm Phone, Fiber Video Converter และอื่นๆเป็นต้น

    ข้อควรระวัง
    1. ห้ามใช้แรงดึงบริเวณช่วงหัวเด็ดขาด
    2. ห้ามนำสายออกจากด้านในสุด ให้ปล่อยสายออกในแนวตั้งตามวงรอบที่เครื่องจักรม้วนเข้า

    ชนิดสายSM
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์4F/4C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม, สีเขียว, สีน้ำตาล
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาวสาย150 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์4C-SC/APC

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125) ยี่ห้อ OWIRE มั้วน 1,000 เมตร เป็นสาย Fiber Optic ส..

    ฿4,500 ฿4,200

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/UPC (3 เมตร)

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/UPC-SC/UPC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเ..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-LC/UPC (3 เมตร)

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-LC/UPC (3 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-LC/UPC CONNECTO..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC (3 เมตร)

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว FC/UPC-FC/UPC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเบอร..

    ฿80 ฿70

    สายไฟเบอร์ออฟติก Link 2 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Link 2 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core ยี่ห้อ Link รุ่น UFH9522 Single Mode (9/125um) ความยาว 1KM (1,000 เมตร)..

    ฿3,600 ฿3,500

    Pigtail Fiber 12 Core 9/125 Owire LC/UPC 0.9mm (1.5 เมตร)

    Pigtail Fiber 12 Core 9/125 Owire LC/UPC 0.9mm (1.5 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว LC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้ง..

    ฿290 ฿280

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX LC/APC (3 เมตร)

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX LC/APC (3 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/APC-LC/APC Con..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber OM3 50/125 Owire MM-DX ST-SC/UPC (3 เมตร)

    Patch Cord Fiber OM3 50/125 Owire MM-DX ST-SC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสา..

    ฿130 ฿120


    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด