อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 2000 เมตร มีสลิง
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXFCH-4-2KM
  • รหัส: 001110
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 2277 ครั้ง
  • ฿6,900
  • ฿6,500

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง 4 Core ความยาว 2000 เมตร ชนิด Single Mode 9/125um แบรนด์ OWIRE ผลิตโดยโรงงาน ที่มีมาตรฐานสูงไว้ใจในเรื่องคุณภาพสินค้าได้เกิน 100% เป็นสายชนิด Flat-Type หรือสายแบน มีลวดสลิงรองรับแรงดึงสูง ใช้คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 วัสดุเปลือกหุ้มเป็นชนิด LSZH เป็นวัสดุที่ติดไฟแต่ไม่ลุกลามไปไหน พร้อมเสริมความแข็งแกร่งด้วยเส้นไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นฝังในเปลือกหุ้มหรือ FRP ขนานทั้ง 2 ข้างตลอดแนวสายน้ำหนักเบาการปกป้องเทียบเท่า Steel หรือลวดเสริม เป็นสายที่รองรับการโค้งงอของสายได้ดีโดยไม่สูญเสียสัญญาณมากเนื่องจากคอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 มีขนาดเล็กนั่นเอง รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ที่เป็นชนิด Single Mode ทุกชนิด

ชนิดสายSM (9/125)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
จำนวนไฟเบอร์4F/4C
สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม, สีเขียว, สีน้ำตาล
ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
ความยาวสาย2,000 เมตร
ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC-LC/APC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC-LC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด FC/APC-LC/APC วัสดุเปลือกหุ้ม Lszh, Fiber Core..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-LC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-LC/UPC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-LC/UPC CONNECTO..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC/UPC (15 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC/UPC (15 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 15 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั้น ไม่เกิน 15 เมตร..

฿290 ฿270

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/UPC (10 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/UPC (10 เมตร)

สาย Patch Cord WDM ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ทั้ง 2 ด้าน สายประเ..

฿150 ฿140

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-LC/UPC (1 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-LC/UPC (1 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC-SC/UPC Connecto..

฿60 ฿50

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 500 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 500 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ความยาว 500 เมตร เป็นสาย Fiber Optic..

฿1,700 ฿1,600

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC (10 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC (10 เมตร)

สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 10 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดสาย..

฿150 ฿140

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC-LC/APC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC-LC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC-LC/APC Connector สายปร..

฿120 ฿100


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด