สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 300M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 300M มีสลิง
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXFCH-2-300M
  • รหัส: 000664
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 7504

    • ฿1,400


    • ฿1,400 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 300 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งาน เข้าหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/APC ทั้ง 2 ฝั่งของสาย ตัวสายมีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้มเป็นเป็นชนิด LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี frp ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย ไม่เป็นสนิมเมื่อเปลือกหุ้มฉีกขาดหรือถลอกระหว่างการติดตั้ง ส่วนคอร์ไฟเบอร์ (Fiber Core) เลือกใช้ไฟเบอร์แบรนด์มาตรฐานอย่าง YOFC ชนิดคอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก รองรับการโค้งงอได้อย่างดีเยี่ยม เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยเมื่อสายมีการโค้งงอในการติดตั้ง จึงเหมาะกับการใช้งานระบบ Ftth หรือ งานระบบกล้องวงจรปิด cctv อย่างมาก ผนวกกับการผลิตด้วยเครื่องจักรที่ทันสมัยจาก OWIRE สายประเภท 2 คอร์ จะเหมาะกับการใช้งานด้านระบบเครื่อข่ายแบบ Duplex, Dual Fiber หรือแบบคู่ เช่นการนำไปใช้งานร่วมกับมีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Duplex หรือ Sfp Module แบบ Duplex และอีกหลายอย่าง


    ข้อควรระวัง
    1. ห้ามใช้แรงดึงบริเวณช่วงหัวเด็ดขาด
    2. ห้ามนำสายออกจากด้านในสุด ให้ปล่อยสายออกในแนวตั้งตามวงรอบที่เครื่องจักรม้วนเข้า


    ชนิดสายSM
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์2F/2C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาวสาย300 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC-SC/APC

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (10M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 10 เมตร ว..

    ฿140 ฿150 ไม่รวมภาษี 7% ฿140

    PATCH CORD SM OWIRE FC/APC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (5M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (5M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 5 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้..

    ฿100 ฿110 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 3 เมตร ยี..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM OWIRE FC/APC-LC/APC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/APC-LC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปช..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-FC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-FC/UPC SX (1M)

    Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-FC/UPC เป็นส..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ..

    ฿2,250 ฿2,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,250

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ..

    ฿1,650 ฿1,850 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,650

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 250M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 250M มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 250 เมตร ชนิด Singl..

    ฿1,200 ฿1,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,200

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 200M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 200M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 20..

    ฿1,390 ฿1,490 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,390

    PATCH CORD SM SC/APC-SC/APC SX OWIRE (1M)

    PATCH CORD SM SC/APC-SC/APC SX OWIRE (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch ..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    Tags : , 300m, , core, owire, สายไฟเบอร์ออฟติก, เข้าหัว, SC/APC, 300M, มีสลิง, สายสำเร็จรูป 2 CORE, สายไฟเบอร์ออฟติก

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด