PATCH CORD SM OWIRE FC/APC-LC/APC SX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE FC/APC-LC/APC SX (3M)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: FL-APC-SX-3
  • รหัส: 000827
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6720

    • ฿70


    • ฿70 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    สาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด FC/APC-LC/APC วัสดุเปลือกหุ้ม Lszh, Fiber Core G657A1 สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายวายริ่งเข้าอุปกรณ์ต่างๆ

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G.657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC-LC/APC
    ILA1/ILA20.2dB.
    RLA1/RLA2-30dB
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย3 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (10M)

    Patch Cord LC/UPC ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้..

    ฿160 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/UPC DX (3M)

    SC/APC-LC/UPC Patch Cord Fiber Optic Dup..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 200M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 200M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 20..

    ฿1,390 ฿1,490 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,390

    PATCH CORD SM SC/APC SX / PVC (3M)

    PATCH CORD SM SC/APC SX / PVC (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว ..

    ฿45 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿45

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE FC/APC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD MM ST-SC DX OM3 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM ST-SC DX OM3 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-m..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE LC/APC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (1M)

    สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 1 เมตร ย..

    ฿85 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿85

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,850 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,850

    Tags : patch, cord, owire, , PATCH, CORD, OWIRE, FC/APC-LC/APC, (3M), F.O. PATCH CORD, สายไฟเบอร์ออฟติก, SM-3M

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด