อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX LC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX LC/UPC (3 เมตร)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: LC-DX-SM-3
  • รหัส: 000902
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 4949 ครั้ง
  • ฿120
  • ฿100

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด lc/upc ทั้ง 2 ด้าน สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆ ที่รองรับแบบ Duplex หรือสายคู่ เนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆ

LC-LC DX SM
ชนิดสายSM (9/125μm)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
คอร์ไฟเบอร์G657A1
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์LC/UPC - LC/UPC
ILA1/ILA20.07dB / 0.15dB
RLA1/RLA265.1dB / 68.9dB
ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
ความยาวสาย3 เมตร
เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
แบบสายDUPLEX (สายคู่)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/UPC-SC/UPC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเ..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC/UPC (5 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC/UPC (5 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 5 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั้น ไม่เกิน 5 เมตร ว..

฿190 ฿170

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC-LC/APC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC-LC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC-LC/APC Connector สายปร..

฿120 ฿100

Patch Cord Fiber OM2 50/125 Owire MM-DX ST-ST/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber OM2 50/125 Owire MM-DX ST-ST/UPC (3 เมตร)

สาย Patch cord Fiber optic ST-ST ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310n..

฿130 ฿120

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง 4 Core ความยาว 2000 เมตร ชนิด Single Mode 9/125um แบรนด์ OWIRE ผลิตโ..

฿6,900 ฿6,500

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/UPC (5 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/UPC (5 เมตร)

สาย Patch Cord WDM ความยาว 5 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ทั้ง 2 ด้าน สายประเภ..

฿110 ฿100

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-LC/APC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-LC/APC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-SC/APC Connecto..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-FC/APC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-FC/APC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC-FC/APC CONNECTO..

฿80 ฿70


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด