อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (30M)

Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (30M)

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: FC/UPC-SX-30
  • รหัส: 001207
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1866 ครั้ง
    • ฿250

      ฿240


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 30 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร สำหรับงานเชื่อมต่อแสงระยะไม่เกิน 30 เมตรเป็นสายไฟเบอร์ชนิดอ่อนสีเหลืองให้ตัวได้ดี รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ Single Mode ทุกชนิด

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์FC/UPC - FC/UPC
    ILA1/ILA20.07dB / 0.15dB
    RLA1/RLA265.1dB / 68.9dB
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย30 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 250 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 250 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 250 เมตร ชนิด Singl..

    ฿1,350 ฿1,200

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC SX (10M)

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC SX (10M)

    Patch Cord LC/UPC ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้..

    ฿190 ฿160

    Patch Cord Fiber SM Owire ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/UPC SX (1M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/UPC SX (1M)

    สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 1 เมตร ยี..

    ฿60 ฿50

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC DX (15M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC DX (15M)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 15 เมตร แบรนด..

    ฿290 ฿270

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 300 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 300 เมตร ชนิด Singl..

    ฿1,500 ฿1,400

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC DX (20M)

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC DX (20M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 20 เมตร ยี่ห้อ OWIRE..

    ฿350 ฿300

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿120 ฿100

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,700 ฿1,600

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 100M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 100M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 10..

    ฿1,200 ฿1,100

    สายไฟเบอร์ออฟติก Link 4 Core  ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Link 4 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type ยี่ห้อ Link 4..

    ฿4,900 ฿4,500

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 3 เมตร ยี..

    ฿80 ฿70

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด