อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC G657B3 (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC G657B3 (3 เมตร)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: SC/APC-B3
  • รหัส: 001126
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 430 ครั้ง
  • ฿90
  • ฿80


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

สายไฟเบอร์ออฟติก หรือสาย Patch Cord เข้าหัวคอนเนคเตอร์แบบ SC/APC-SC/APC ขนาดสาย 3.5 มิลลิเมตร คอร์ไฟเบอร์ G657B3 วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH สีดำ สำหรับใช้เชื่อมต่อก่อนเข้าอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ต่างๆตามต้องการ หรืองานเชื่อมต่ออุปกรณ์ระยะสั้นที่ต้องการ การโค้งงอที่มากว่าปกติ

PATCH CORD SC/APC (G657B3)
ชนิดสายSM (9/125)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
คอร์ไฟเบอร์G657B3
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC-SC/APC
ILA1/ILB10.07dB / 0.05dB
RLA1/RLB266.6dB / 66.3dB
ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
ความยาวสาย3 เมตร
เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3.5 มิลลิเมตร
แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (1 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (1 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC Conn..

฿60 ฿50

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-LC/UPC Connector สายปร..

฿120 ฿100

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-LC/UPC CONNECTO..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC Connector ทั้ง 2 ด้าน ..

฿120 ฿100

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร ยาว 3 เมตร คอร์ไฟ..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (15 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (15 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 15 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั้น ไม่เกิน 15 เมตร..

฿290 ฿270

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (5 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (5 เมตร)

สาย Patch Cord WDM ความยาว 5 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ทั้ง 2 ด้าน สายประเภ..

฿110 ฿100

PATCH CORD FIBER 50/125μm OWIRE MM-DX ST-ST/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 50/125μm OWIRE MM-DX ST-ST/UPC (3 เมตร)

สาย Patch cord Fiber optic ST-ST ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310n..

฿130 ฿120

Tags : owire, patch, fiber, cord, g657b3, PATCH, CORD, FIBER, 9/125, OWIRE, SM-SX, SC/APC, G657B3, fiber patch cord


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด