อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

PATCH CORD FIBER 9/125 OEM SM-SX SC/UPC (20 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OEM SM-SX SC/UPC (20 เมตร)
  • รุ่น: SC/UPC-SX
  • รหัส: 000151
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 3212 ครั้ง
  • ฿220
  • ฿190


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

สาย Fiber Optic Patch Cord OEM ความยาว 20 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม PVC ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G652D ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร สำหรับงานเชื่อมต่อแสงระยะไม่เกิน 20 เมตรเป็นสายไฟเบอร์ชนิดอ่อนสีเหลืองให้ตัวได้ดี รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ Single Mode ทุกชนิด

FIBER PATCH CORD SC/UPC
ชนิดสายSM (9/125)
วัสดุเปลือกหุ้มPVC
คอร์ไฟเบอร์G652D
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/UPC - SC/UPC
ILA1/ILA20.07dB / 0.15dB
RLA1/RLA265.1dB / 68.9dB
ลักษณะการส่งผ่านแสง1310nm - 1625nm
ความยาวสาย20 เมตร
เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสายหรือ Jacke..

฿130 ฿120

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (1 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (1 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC Conn..

฿60 ฿50

PATCH CORD FIBER 50/125μm OWIRE MM-DX ST-ST/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 50/125μm OWIRE MM-DX ST-ST/UPC (3 เมตร)

สาย Patch cord Fiber optic ST-ST ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310n..

฿130 ฿120

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (10,20,30 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (10,20,30 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร มีความยาวให้เลือก..

฿250 ฿140

PATCH CORD FIBER 50/125μm OWIRE MM-DX ST-SC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 50/125μm OWIRE MM-DX ST-SC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสา..

฿130 ฿120

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (15 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (15 เมตร)

สาย Patch Cord WDM ความยาว 15 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ทั้ง 2 ด้าน สายประเ..

฿170 ฿160

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/UPC-SC/UPC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเ..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (1 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (1 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC-SC/UPC Connecto..

฿60 ฿50

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-LC/UPC CONNECTO..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/APC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC-FC/APC CONNECTO..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC-FC/UPC (1 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC-FC/UPC (1 เมตร)

Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-FC/UPC เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch C..

฿60 ฿50

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว FC/UPC-FC/UPC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเบอร..

฿80 ฿70

Tags : fiber, cord, patch, PATCH, CORD, FIBER, 9/125, SM-SX, SC/UPC, fiber patch cord


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด