อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
PATCH Cord Fiber SM Owire SC/APC DX 2mm (3M)

PATCH Cord Fiber SM Owire SC/APC DX 2mm (3M)

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: SC/APC-DX-2MM-3
  • รหัส: 001316
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 230 ครั้ง
    • ฿100

      ฿90


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%

    • 20 ขึ้นไป ชิ้นละ ฿80



    สายไฟเบอร์ออฟติกสีเหลือง พร้อมเข้าหัว SC-SC (APC) ยี่ห้อ Owire ขนาดสาย 2 มิลลิเมตร ความยาวสาย 3 เมตร ชนิด Duplex หรือสายคู่ เปลือกหุ้มแบบ LSZH ลดการติดไฟ สำหรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์ระยะสั้นหรือใช้เป็นสายเชื่อต่อจากสายเมนหลักเนื่องจากเป็นสายที่นิ่มให้ตัวได้ง่าย ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 รองรับการโคงงอได้มาก

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Link 4 Core  ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Link 4 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type ยี่ห้อ Link 4..

    ฿4,900 ฿4,500

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (5M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (5M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 5 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้..

    ฿110 ฿100

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-FC/APC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-FC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC DX (5M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC DX (5M)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 5 เมตร แบรนด์..

    ฿190 ฿170

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,100 ฿1,000

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿80 ฿70

    Pigtail Fiber 12C SM Owire SC/APC 0.9mm (1.5M)

    Pigtail Fiber 12C SM Owire SC/APC 0.9mm (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/AP..

    ฿290 ฿280

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC DX (10M)

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC DX (10M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE..

    ฿270 ฿250

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC SX (1M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿60 ฿50

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 500M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 500M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 50..

    ฿2,500 ฿2,400

    Pigtail Fiber 1C SM Link SC/UPC 0.9mm (1.5M)

    Pigtail Fiber 1C SM Link SC/UPC 0.9mm (1.5M)

    Link UFP960S01-01 สาย Pigtail 1 Core เข้าหัว SC/UP..

    ฿50 ฿38

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/APC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿80 ฿70

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด