อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ
Owire Patch Cord SM-DX SC/APC-SC/APC 2.0 (3M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/APC-SC/APC 2.0 (3M)


  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: SM-SCA-DX-2-3
  • รหัส: 001316
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 2398

    ฿80


  • ฿80 ไม่รวมภาษี 7%



สายไฟเบอร์ออฟติกสีเหลือง พร้อมเข้าหัว SC-SC (APC) ยี่ห้อ Owire ขนาดสาย 2 มิลลิเมตร ความยาวสาย 3 เมตร ชนิด Duplex หรือสายคู่ เปลือกหุ้มแบบ LSZH ลดการติดไฟ สำหรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์ระยะสั้นหรือใช้เป็นสายเชื่อต่อจากสายเมนหลักเนื่องจากเป็นสายที่นิ่มให้ตัวได้ง่าย ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 รองรับการโคงงอได้มาก



ชนิดสายSM (9/125μm)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
คอร์ไฟเบอร์G657A1
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC - SC/APC
ILA1/ILA20.2dB
RLA1/RLA2-30dB
ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
ความยาวสาย3 เมตร
ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย2.3 มิลลิเมตร (ต่อเส้น)
แบบสายDuplex (สายคู่)

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

GLINK Patch Cord SM-DX LC/UPC รุ่น GLF-108 (3M)

GLINK Patch Cord SM-DX LC/UPC รุ่น GLF-108 (3M)

GLINK Patch Cord SM-DX LC/UPC รุ่น GLF-108 เข้าหัวสำเร็จรูปช..

฿65 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿65

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-LC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-LC/UPC (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้..

฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

Owire Patch Cord MM-OM2 SC/UPC-LC/UPC (5M)

Owire Patch Cord MM-OM2 SC/UPC-LC/UPC (5M)

สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi Mode รองรับความยาวคลื่..

฿180 ฿200 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

Patch Cord Fiber SM SC/APC SX-PVC (3M)

Patch Cord Fiber SM SC/APC SX-PVC (3M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว SC/APC ขนา..

฿45 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿45

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-SC/UPC (15M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-SC/UPC (15M)

สาย Patch Cord WDM ความยาว 15 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัว..

฿160 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

Owire Patch Cord MM-OM4 LC/UPC-LC/UPC (3M)

Owire Patch Cord MM-OM4 LC/UPC-LC/UPC (3M)

สาย Patch Cord Fiber Optic LC-LC Duplex ชนิด Multi-mode รองร..

฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-ST/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-ST/UPC (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-SC/APC (20M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-SC/APC (20M)

สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 20 เมตร วัสด..

฿200 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿200

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น