อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: OM2-SC/LC-3M
  • รหัส: 000178
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 3136 ครั้ง
  • ฿130
  • ฿120


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสายหรือ Jacket แบบ LSZH ขนาด 3 มิลลิเมตร โหมดไฟเบอร์แบบ OM2 ขนาดคอร์ไฟเบอร์ 50/125μm ใช้สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ที่เป็ระบบ มัลติโหมดทุกชนิด เช่น Sfp Module และอื่นๆ ที่เป็นชนิดมัลติโหมดทั้งหมด (MM)

OM2-SC/LC-3M
ชนิดสายMM (50/125)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
โหมดไฟเบอร์OM2
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC-LC/UPC
ILA1/ILA2 - RLA1/RLA20.18dB / 0.18dB - 37.6dB / 37.1dB
ILB1/ILB2 - RLB1/RLB20.08dB / 0.08dB - 37.4dB / 35.4dB
ลักษณะการส่งผ่านแสง850/1310nm
ความยาวสาย3 เมตร
ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
แบบสายDuplex (สายคู่)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-LC/UPC CONNECTO..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC-SC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC-SC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว FC/UPC-SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเบอร..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (5 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (5 เมตร)

สาย Patch Cord WDM ความยาว 5 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ทั้ง 2 ด้าน สายประเภ..

฿110 ฿100

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (1 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (1 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ..

฿60 ฿50

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/APC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/APC-LC/APC Con..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (10 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (10 เมตร)

สาย Patch Cord WDM ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ทั้ง 2 ด้าน สายประเ..

฿150 ฿140

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-LC/UPC Connector สายปร..

฿120 ฿100

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (1 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (1 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด FC/UPC Connector ทั้ง ..

฿60 ฿50

PATCH CORD FIBER 50/125μm OWIRE MM-DX ST-ST/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 50/125μm OWIRE MM-DX ST-ST/UPC (3 เมตร)

สาย Patch cord Fiber optic ST-ST ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310n..

฿130 ฿120

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC Connector ทั้ง 2 ด้าน ..

฿120 ฿100

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว FC/UPC-FC/UPC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเบอร..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/UPC (3,10,20 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/UPC (3,10,20 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC-LC/UPC Connecto..

฿80 ฿70

Tags : owire, fiber, cord, patch, PATCH, CORD, FIBER, 50/125, OWIRE, MM-DX, SC-LC/UPC, fiber patch cord


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด