อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: OM2-SC/LC-3M
  • รหัส: 000178
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 3455 ครั้ง
  • ฿130
  • ฿120


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสายหรือ Jacket แบบ LSZH ขนาด 3 มิลลิเมตร โหมดไฟเบอร์แบบ OM2 ขนาดคอร์ไฟเบอร์ 50/125μm ใช้สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ที่เป็ระบบ มัลติโหมดทุกชนิด เช่น Sfp Module และอื่นๆ ที่เป็นชนิดมัลติโหมดทั้งหมด (MM)

OM2-SC/LC-3M
ชนิดสายMM (50/125)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
โหมดไฟเบอร์OM2
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC-LC/UPC
ILA1/ILA2 - RLA1/RLA20.18dB / 0.18dB - 37.6dB / 37.1dB
ILB1/ILB2 - RLB1/RLB20.08dB / 0.08dB - 37.4dB / 35.4dB
ลักษณะการส่งผ่านแสง850/1310nm
ความยาวสาย3 เมตร
ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
แบบสายDuplex (สายคู่)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

PATCH CORD FIBER 50/125μm OWIRE MM-DX ST-LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 50/125μm OWIRE MM-DX ST-LC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch cord Fiber optic ST-LC ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสา..

฿130 ฿120

สายพิกเทล 1 Core OWIRE หัว FC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายพิกเทล 1 Core OWIRE หัว FC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว FC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งง..

฿35 ฿30

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (1 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (1 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ..

฿60 ฿50

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/APC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/APC-LC/APC Con..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร ยาว 3 เมตร คอร์ไฟ..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC-LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC-LC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord (WDM) พร้อมเข้าหัว FC/UPC-LC/UPC ความยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (15 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (15 เมตร)

สาย Patch Cord WDM ความยาว 15 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ทั้ง 2 ด้าน สายประเ..

฿170 ฿160

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (10 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (10 เมตร)

สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 10 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดสาย..

฿150 ฿140

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (1 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (1 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC Conn..

฿60 ฿50

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (10,20,30 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (10,20,30 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร มีความยาวให้เลือก..

฿250 ฿140

Tags : owire, patch, fiber, cord, , 50/125, MM-DX, SC-LC/UPC, fiber patch cord, สายไฟเบอร์ออฟติก


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด