จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: OM2-SC/LC-3M
  • รหัส: 901
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4714 ครั้ง
    • ฿130
    • ฿120


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสายหรือ Jacket แบบ LSZH ขนาด 3 มิลลิเมตร โหมดไฟเบอร์แบบ OM2 ขนาดคอร์ไฟเบอร์ 50/125μm ใช้สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ที่เป็ระบบ มัลติโหมดทุกชนิด เช่น Sfp Module และอื่นๆ ที่เป็นชนิดมัลติโหมดทั้งหมด (MM)

    OM2-SC/LC-3M
    ชนิดสายMM (50/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    โหมดไฟเบอร์OM2
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC-LC/UPC
    ILA1/ILA2 - RLA1/RLA20.18dB / 0.18dB - 37.6dB / 37.1dB
    ILB1/ILB2 - RLB1/RLB20.08dB / 0.08dB - 37.4dB / 35.4dB
    ลักษณะการส่งผ่านแสง850/1310nm
    ความยาวสาย3 เมตร
    ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายDuplex (สายคู่)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/UPC (20 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/UPC (20 เมตร)

    Patch Cord LC/UPC ความยาว 20 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC-LC/UPC Connector สายประเภ..

    ฿270 ฿230

    สายไฟเบอร์ออฟติก GLINK 1 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก GLINK 1 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Glink 1 Core ความยาว 1000 เมตร เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Single Mode วัสดุเปลือกหุ้มห..

    ฿2,000 ฿1,800

    สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core 2,000 เมตร ชนิด Single Mode 9/125um แบรนด์ SDT ผลิตโดยโรงงาน ที่มีมาตรฐ..

    ฿7,200 ฿6,900

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร ยาว 3 เมตร คอร์ไฟ..

    ฿80 ฿70

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (10 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (10 เมตร)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร ความยาว 10 เมตร ค..

    ฿180 ฿140

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (30 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (30 เมตร)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 30 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดสาย..

    ฿250 ฿240

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (3 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-LC/UPC CONNECTO..

    ฿80 ฿70

    Tags : patch, cord, owire, fiber, , 50/125, MM-DX, SC-LC/UPC, patch cord, สายไฟเบอร์ออฟติก

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด