อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Patch Cord Fiber OM2 50/125 Owire MM-DX LC-LC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber OM2 50/125 Owire MM-DX LC-LC/UPC (3 เมตร)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: OM2-LC/LC-3M
  • รหัส: 001029
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 5704 ครั้ง
  • ฿130
  • ฿120

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

สาย Patch Cord Fiber Optic LC-LC ชนิด Multi Mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสายหรือ Jacket แบบ LSZH ขนาด 3 มิลลิเมตร โหมดไฟเบอร์แบบ OM2 ขนาดคอร์ไฟเบอร์ 50/125μm ใช้สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ที่เป็ระบบ มัลติโหมดทุกชนิด เช่น Sfp Module และอื่นๆ ที่เป็นชนิดมัลติโหมดทั้งหมด (MM)

OM2-LC/LC-3M
ชนิดสายMM (50/125μm)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
โหมดไฟเบอร์OM2
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์LC/UPC-LC/UPC
ILA1/ILA2 - RLA1/RLA20.18dB / 0.18dB - 37.6dB / 37.1dB
ILB1/ILB2 - RLB1/RLB20.08dB / 0.08dB - 37.4dB / 35.4dB
ลักษณะการส่งผ่านแสง850/1310nm
ความยาวสาย3 เมตร
เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร (ต่อเส้น)
แบบสายDuplex (สายคู่)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX ST-LC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX ST-LC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด ST/UPC-LC/UPC สายประเภทนี้จะเ..

฿120 ฿100

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1000 เมตร / Reel เป็นสาย Fiber Opti..

฿3,900 ฿3,500

Patch Cord Fiber OM2 50/125 Owire MM-DX ST-ST/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber OM2 50/125 Owire MM-DX ST-ST/UPC (3 เมตร)

สาย Patch cord Fiber optic ST-ST ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310n..

฿130 ฿120

Ftth Drop 1 Core Owire 350 เมตร + Media WDM Gigabit

Ftth Drop 1 Core Owire 350 เมตร + Media WDM Gigabit

สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode ยี่ห้อ Owire 1 Core ความยาว 350 เมตร พร้อมมีเด..

฿2,200 ฿2,100

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC-LC/APC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC-LC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC-LC/APC Connector สายปร..

฿120 ฿100

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX LC/UPC (10 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX LC/UPC (10 เมตร)

Patch Cord LC/UPC ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC-LC/UPC Connector สายประเภ..

฿170 ฿150

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/UPC (10 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/UPC (10 เมตร)

สาย Patch Cord WDM ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ทั้ง 2 ด้าน สายประเ..

฿150 ฿140

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-FC/APC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-FC/APC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC-FC/APC CONNECTO..

฿80 ฿70


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด