จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-SC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-SC/UPC (3 เมตร)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: OM2-SC/SC-3M
  • รหัส: 001078
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1403 ครั้ง
    • ฿130
    • ฿120


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    สาย Patch cord SC-SC Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสายหรือ Jacket แบบ LSZH ขนาด 3 มิลลิเมตร โหมดไฟเบอร์แบบ OM2 ขนาดคอร์ไฟเบอร์ 50/125μm ใช้สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ที่เป็ระบบ มัลติโหมดทุกชนิด เช่น Media Converter 850nm หรือ 1310nm และอื่นๆ ที่เป็นชนิดมัลติโหมดทั้งหมด

    OM2-SC/SC-3M
    ชนิดสายMM (50/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    โหมดไฟเบอร์OM2
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC-SC/UPC
    ILA1/ILA2 - RLA1/RLA20.18dB / 0.18dB - 37.6dB / 37.1dB
    ILB1/ILB2 - RLB1/RLB20.08dB / 0.08dB - 37.4dB / 35.4dB
    ลักษณะการส่งผ่านแสง850/1310nm
    ความยาวสาย3 เมตร
    ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายDuplex (สายคู่)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC-FC/UPC (1 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC-FC/UPC (1 เมตร)

    Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-FC/UPC เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch C..

    ฿60 ฿50

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (10 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (10 เมตร)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 10 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั้น ไม่เกิน 10 เมตร..

    ฿250 ฿230

    PIGTAIL 1 CORE OWIRE LC/UPC 0.9MM (1.5 เมตร)

    PIGTAIL 1 CORE OWIRE LC/UPC 0.9MM (1.5 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1Core หัว LC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งงอ..

    ฿35 ฿30

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/UPC-SC/UPC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเ..

    ฿80 ฿70

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC G657B3 (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC G657B3 (3 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติก หรือสาย Patch Cord เข้าหัวคอนเนคเตอร์แบบ SC/APC-SC/APC ขนาดสาย 3.5 มิลลิเมตร คอร์ไฟ..

    ฿90 ฿80

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    Owire สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) ความยาว 2,000 เมตร เป็นสาย Fiber Optic สำหรับ..

    ฿5,200 ฿4,900

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 350 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 350 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 350 เมตร Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหัวคอนเนคเตอร์..

    ฿1,390 ฿1,300

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode 6 Core ความยาว 1,000 เมตร สายแบบ Armored เป็นสายสำหรับใช้งานภายนอก ..

    ฿9,000 ฿8,500

    Tags : patch, cord, fiber, owire, , 50/125, MM-DX, SC-SC/UPC, fiber patch cord, สายไฟเบอร์ออฟติก

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด