จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

PLC SPLITTER FC/APC 1X4 ABS Type

PLC SPLITTER FC/APC 1X4 ABS Type
  • แบรนด์ BENET
  • รุ่น: FC/APC-1:4
  • รหัส: 000883
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8316

    • ฿420


    • ฿420 ไม่รวมภาษี 7%



    PLC SPLITTER FC/APC 1X4 อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 4 สำหรับแยกสัญญาณแสงให้กับอุปกรณ์จำพวก GPON, GEPON, ONU, CATV ที่เป็นระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นต้น การใช้งานอุปกรณ์ชนิดนี้ต้องขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ต้นทางปลายทางด้วย เช่นการใช้งานระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต Network ต่างๆ ต้องมี EPON OLT เป็นตัวจัดการปล่อยแสงต้นทาง และต้องมี ONU เป็นตัวรับปลายทางก่อนแปลงออกมาเป็นแลน หรือถ้าเป็นระบบ Catv ก็ต้องมี Transmitter 1550nm หรือ 1310nm เป็นตัวจัดการต้นทาง และปลายทางก็ต้องมีอุปกรณ์แปลงกลับเช่นกัน Plc Splitter จะทำหน้าที่คล้ายๆกับ HUB แยกสัญญาณอินเตอร์เน็ต แต่จะไม่สามารถใช้แยกสัญญาณของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ได้ เพราะจะมีหลักการทำงานที่ต่างกันครับ

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดูล..

    ฿220 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 LINK ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 LINK ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 แบรนด์ LINK รุ่น UFH8304 เ..

    ฿450 ฿490 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

    ฿200 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿200

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 LINK MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 LINK MINI Type

    Blockless Plc Splitter 1*4 SC/APC Link รุ่น UFH810..

    ฿290 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿270 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿270

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 ABS Type

    PLC Splitter SC/APC 1X4 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿270 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿270

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 ABS Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X4 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿260 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿260

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 4 นิ้ว สำห..

    ฿20 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿20

    SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2266SM 6SC DX SM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2266SM 6SC DX SM

    Snap In Adapter Plate 6 SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น..

    ฿220 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 1080P

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 1080P

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดระบบ Analog HD ผ่านสา..

    ฿6,500 ฿6,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿6,500

    FIBER CLEAVER รุ่น AUA-X0

    FIBER CLEAVER รุ่น AUA-X0

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿1,250 ฿1,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,250

    LC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    LC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางหรือแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด L..

    ฿180 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

    SC-ST ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    SC-ST ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

    ฿15 ฿17 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25..

    ฿1,100 ฿1,390 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    Tags : splitter, type, , benet, SPLITTER, FC/APC, Type, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, PLC SPLITTER, แบบสาย

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น