จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X4

SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X4
  • รุ่น: FC/APC-1:4
  • รหัส: 883
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5235 ครั้ง
    • ฿460
    • ฿420


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 4 สำหรับแยกสัญญาณแสงให้กับอุปกรณ์จำพวก GPON, GEPON, ONU, CATV ที่เป็นระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นต้น การใช้งานอุปกรณ์ชนิดนี้ต้องขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ต้นทางปลายทางด้วย เช่นการใช้งานระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต Network ต่างๆ ต้องมี EPON OLT เป็นตัวจัดการปล่อยแสงต้นทาง และต้องมี ONU เป็นตัวรับปลายทางก่อนแปลงออกมาเป็นแลน หรือถ้าเป็นระบบ Catv ก็ต้องมี Transmitter 1550nm หรือ 1310nm เป็นตัวจัดการต้นทาง และปลายทางก็ต้องมีอุปกรณ์แปลงกลับเช่นกัน Plc Splitter จะทำหน้าที่คล้ายๆกับ HUB แยกสัญญาณอินเตอร์เน็ต แต่จะไม่สามารถใช้แยกสัญญาณของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ได้ เพราะจะมีหลักการทำงานที่ต่างกันครับ
    PLC SPLITTER
    1. สัญญาณแสงเข้า1 ทาง (1260nm~1650nm)
    2. สัญญาณแสงออก4 ทาง (1260nm~1650nm)
    3. ชนิดสายSingle Mode
    4. วัสดุกล่องพักพลาสติก (ABS)
    5. วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    6. ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    7. ขนาดสาย2.0 มิลลิเมตร
    8. ความยาวสายต่อเส้น1 เมตร
    9. ชนิดหัวคอนเนคเตอร์FC/APC
    10. อัตราทดแสง50/50
    11. Insertion Loss7.0 dB.
    12. Return Loss (dB)55 dB.
    13. ไฟล์สเปค

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง LC/UPC ค่าลดทอน -5dB. -10dB. -15dB.

    อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง LC/UPC ค่าลดทอน -5dB. -10dB. -15dB.

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดต่อกลางแบบ LC/UPC สำหรับงาน Ftth หรืองานระบบ Catv..

    ฿120 ฿100

    EPON ONU ROUTER 1 PORT GIGABIT BENET

    EPON ONU ROUTER 1 PORT GIGABIT BENET

    Router Epon ONU BENET รุ่น BNT-1100 สำหรับเชื่อมต่อสัญญาณ Epon Olt มีฟังซ์ชั่นการเชื่อมต่อหลากหลายรู..

    ฿590 ฿550

    อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง FC/APC ค่าลดทอน -5dB. -10dB. -15dB.

    อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง FC/APC ค่าลดทอน -5dB. -10dB. -15dB.

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดหัว FC/APC สำหรับงาน Ftth หรืองานระบบ Catv ที่ใช้..

    ฿170 ฿150

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X2 (80:20)

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X2 (80:20)

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 2 อัตราแบ่งแสง..

    ฿380 ฿350

    EPON OLT L3 BENET 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

    EPON OLT L3 BENET 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

    อุปกรณ์รับส่งสัญญาณ FTTx, FTTH ในเครือข่ายแสง EPON OLT L3 (Lyer3) รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3 รองร..

    ฿16,500 ฿15,500

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/UPC 1X8 (แบบกล่อง)

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/UPC 1X8 (แบบกล่อง)

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/UPC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 8 สำหรับแยกสัญ..

    ฿390 ฿350

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/UPC 1X16 (แบบกล่อง)

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/UPC 1X16 (แบบกล่อง)

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/UPC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 16 สำหรับ..

    ฿650 ฿570

    คำค้นหา : splitter, fiber, optic, ftth, SPLITTER, FIBER, OPTIC, FC/APC, ftth splitter, อุปกรณ์เครือข่ายเชิงแสง

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด