อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) SC/APC 1:2 (แบบสาย)

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) SC/APC 1:2 (แบบสาย)
  • รุ่น: SC/APC-1:2
  • รหัส: 000252
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 2962 ครั้ง
  • ฿350
  • ฿320


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

PLC SPLITTER คือ อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 2 สำหรับแยกสัญญาณแสงให้กับอุปกรณ์จำพวก GPON, GEPON, ONU, CATV ที่เป็นระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นต้น การใช้งานอุปกรณ์ชนิดนี้ต้องขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ต้นทางปลายทางด้วย เช่นการใช้งานระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต Network ต่างๆ ต้องมี EPON OLT เป็นตัวจัดการปล่อยแสงต้นทาง และต้องมี ONU เป็นตัวรับปลายทางก่อนแปลงออกมาเป็นแลน หรือถ้าเป็นระบบ Catv ก็ต้องมี Transmitter 1550nm หรือ 1310nm เป็นตัวจัดการต้นทาง และปลายทางก็ต้องมีอุปกรณ์แปลงกลับเช่นกัน Plc Splitter จะทำหน้าที่คล้ายๆกับ HUB แยกสัญญาณอินเตอร์เน็ต แต่จะไม่สามารถใช้แยกสัญญาณของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ได้ เพราะจะมีหลักการทำงานที่ต่างกันครับ

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

SPLITTER FIBER OPTIC SC/APC 1:2 RATIO 50:50 (แบบสาย)

SPLITTER FIBER OPTIC SC/APC 1:2 RATIO 50:50 (แบบสาย)

Splitter Fiber Optic FBT Coupler Single mode ชนิดหัว SC/APC อัตราทดแสง 50 ต่อ 50 ขนาดสาย 2 มิลลิเมตร..

฿290 ฿270

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) FC/APC 1:4 (แบบสาย)

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) FC/APC 1:4 (แบบสาย)

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 4 สำหรับแยกสัญ..

฿420 ฿390

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) SC/UPC 1:8 (แบบกล่อง)

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) SC/UPC 1:8 (แบบกล่อง)

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/UPC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 8 สำหรับแยกสัญ..

฿390 ฿350

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) FC/APC 1:8 (แบบสาย)

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) FC/APC 1:8 (แบบสาย)

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 8 สำหรับแยกสัญ..

฿550 ฿490

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) SC/UPC 1:4 (แบบกล่อง)

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) SC/UPC 1:4 (แบบกล่อง)

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/UPC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 4 สำหรับแยกสัญ..

฿320 ฿290

SPLITTER FIBER OPTIC SC/UPC 1:2 RATIO 50:50 (แบบสาย)

SPLITTER FIBER OPTIC SC/UPC 1:2 RATIO 50:50 (แบบสาย)

Splitter Fiber Optic FBT Coupler Single mode ชนิดหัว SC/UPC อัตราทดแสง 50 ต่อ 50 ขนาดสาย 2 มิลลิเมตร..

฿280 ฿250

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) SC/APC 1:8 (แบบสาย)

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) SC/APC 1:8 (แบบสาย)

PLC Splitter คือ อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 อ..

฿550 ฿490

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) SC/APC 1:16 (แบบสาย)

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) SC/APC 1:16 (แบบสาย)

PLC SPLITTER คือ อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 อ..

฿650 ฿620

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) FC/APC 1:16 (แบบสาย)

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) FC/APC 1:16 (แบบสาย)

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 16 สำหรับแยกสั..

฿650 ฿620

สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4  ความยาว 1.8 เมตร

สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4 ความยาว 1.8 เมตร

สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4  ความยาว 1.8 เมตร เป็นสายถักหุ้ม 2 ชั้น รองรับสัญญาณ Full hd 10..

฿250 ฿150

สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4  ความยาว 3 เมตร

สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4 ความยาว 3 เมตร

สาย HDMI  ความยาว 3 เมตร เวอร์ชั่น 1.4 เป็นสายถักหุ้มอย่างดี  รองรับสัญญาณ Full ..

฿280 ฿200

สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4  ความยาว 5 เมตร

สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4 ความยาว 5 เมตร

สาย HDMI ความยาว 5 เมตร เป็นสายถักหุ้มอย่างดี  ใช้เชื่อมต่อระหว่างเครื่องเล่นมีเดียต่..

฿380 ฿300

Tags : splitter, optical, fiber, optic, SPLITTER, FIBER, OPTIC, (Plc, Splitter), SC/APC, (แบบสาย), optical splitter


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด