จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

SPLITTER FIBER OPTIC SC/APC 1X4

SPLITTER FIBER OPTIC SC/APC 1X4
  • รุ่น: SC/APC-1:4
  • รหัส: 000255
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 4012
    • ฿420
    • ฿390


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    PLC SPLITTER คือ อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 4 สำหรับแยกสัญญาณแสงให้กับอุปกรณ์จำพวก GPON, GEPON, ONU, CATV ที่เป็นระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นต้น การใช้งานอุปกรณ์ชนิดนี้ต้องขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ต้นทางปลายทางด้วย เช่นการใช้งานระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต Network ต่างๆ ต้องมี EPON OLT เป็นตัวจัดการปล่อยแสงต้นทาง และต้องมี ONU เป็นตัวรับปลายทางก่อนแปลงออกมาเป็นแลน หรือถ้าเป็นระบบ Catv ก็ต้องมี Transmitter 1550nm หรือ 1310nm เป็นตัวจัดการต้นทาง และปลายทางก็ต้องมีอุปกรณ์แปลงกลับเช่นกัน Plc Splitter จะทำหน้าที่คล้ายๆกับ HUB แยกสัญญาณอินเตอร์เน็ต แต่จะไม่สามารถใช้แยกสัญญาณของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ได้ เพราะจะมีหลักการทำงานที่ต่างกันครับ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    EPON ONU ROUTER 1 PORT GIGABIT BENET รุ่น BNT-1100

    EPON ONU ROUTER 1 PORT GIGABIT BENET รุ่น BNT-1100

    Router Epon ONU BENET รุ่น BNT-1100 สำหรับเชื่อมต่อสัญญาณ Epon Olt มีฟังซ์ชั่นการเชื่อมต่อหลากหลายรู..

    ฿590 ฿550

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/APC 1X2

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/APC 1X2

    Splitter Fiber Optic FBT Coupler Single mode ชนิดหัว SC/APC อัตราทดแสง 50 ต่อ 50 ขนาดสาย 2 มิลลิเมตร..

    ฿350 ฿320

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X2 (50:50)

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X2 (50:50)

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 2 สำหรับแยกสัญ..

    ฿380 ฿350

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X4

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X4

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 4 สำหรับแยกสัญ..

    ฿460 ฿420

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/UPC 1X8 (แบบกล่อง)

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/UPC 1X8 (แบบกล่อง)

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/UPC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 8 สำหรับแยกสัญ..

    ฿390 ฿350

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/UPC 1X2

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/UPC 1X2

    Splitter Fiber Optic FBT Coupler Single mode ชนิดหัว SC/UPC อัตราทดแสง 50 ต่อ 50 ขนาดสาย 2 มิลลิเมตร..

    ฿320 ฿300

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X16

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X16

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 16 สำหรับแยกสั..

    ฿680 ฿650

    Tags : splitter, fiber, ftth, SC/APC, ftth splitter, อุปกรณ์เครือข่ายเชิงแสง

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด