อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

10/100M Poe Switch 16 Port + 2GE + 1SFP Uplink (Small)

10/100M Poe Switch 16 Port + 2GE + 1SFP Uplink (Small)
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: POE-10016-2G-1SFP
  • รหัส: 000459
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 9768 ครั้ง
  • ฿2,900
  • ฿2,800

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

10/100 Mbps Fast Ethernet Poe Switch 16 Port + 2GE + 1 SFP Uplink รุ่น POE-10016-2G-1SFP มีพอร์ทสำหรับ Uplink สัญญาณแบบ Gigabit Lan 2 Port และอีก 1 SFP Port แยก เป็น Switch สำหรับใช้งานจ่ายไฟให้กับกล้องวงจรปิดและ WIFI Access Point ทุกรุ่นทุกยี่ห้อ ที่รองรับมาตรฐาน IEEE802.3AF/AT โดยกำลังไฟในโหมดการทำงานแบบ IEEE802.3AF จะจ่ายกำลังไฟออกมาที่ 15.4W ต่อพอร์ท และในโหมด IEEE802.3AT จะจ่ายกำลังไฟออกมาที่ 30W ต่อพอร์ท ซึ่งการเรืยกใช้กำลังไฟดังกล่าวจะขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ที่ต่อพ่วงเข้ามา ตัวอุปกรณ์ POE ใช้ Power Supply 48-52V ในตัวซึ่งมีกำลังไฟ 150W รองรับการใช้งานแบบ Full Load ได้เต็มประสิทธิภาพ เหมาะสำหรับกล้องวงจรปิด IP-Camera รองรับการใช้งานได้ตลอด 24 ชั่วโมงโดยไม่มีการหยุดพัก

** รองรับ SFP แบบ Single mode และ Multi mode
** รองรับ SFP Module ทั้งแบบ 1.25G และ 155Mbps.


คุณสมบัติ

ประเภทUnmanaged
LAN18 Port
LAN/POE16 Port
ความเร็วกรรับส่งข้อมูลสูงสุด
100Base-T : 24 (Poe)
1000Base-T : 2 (Uplink)
1.25G/155M SFP ช่องว่าง : 1 (Uplink)
โหมดการติดต่อสื่อสาร
Half/full-duplex
มาตรฐานที่รองรับ
IEEE 802.3 10Base-T (Ethernet)
IEEE 802.3u 100Base-TX (Fast Ethernet)
IEEE 802.3ab 1000Base-T (Gigabit Ethernet)
IEEE 802.3x Flow Control (full-duplex flow control) 
IEEE 802.3af/at (PoE/PoE+ Standard) 
IEEE 802.3az : Energy-Efficient Ethernet
Full Load Power150W (each port maximum power 30W)
มาตรฐานที่ได้รับ
FCC and CE
แหล่งจ่ายไฟ
220V
อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. POE Switch รุ่น POE-10016-2G-1SFP = 1 ตัว
2. สายไฟ Ac 1 เส้น

รับประกัน 1 ปี 
ยกเว้นอาการฟ้าผ่า, ไฟเกิน

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

10/100M Poe Switch Camron 4 Port + 2ET Uplink

10/100M Poe Switch Camron 4 Port + 2ET Uplink

Standard Hi POE Switch 4+2 Port 10/100 Mbps Extension 250M (Port 1) มาตรฐาน IEEE 802.3af/at&nbs..

฿1,050 ฿950

10/100M Industrial Fiber Poe Switch 1X2 Port (WDM)

10/100M Industrial Fiber Poe Switch 1X2 Port (WDM)

Fiber Poe Switch Indrustrial 10/100 Mbps. 2 Port (1x2) สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรรมโดยเฉพาะ ออกแบ..

฿1,850 ฿1,700

Gigabit Industrial Poe Switch 8 Port + 2GE Uplink

Gigabit Industrial Poe Switch 8 Port + 2GE Uplink

Gigabit Poe Switch 8 Port Industrial Grade + 2Lan Gigabit Uplink มาตรฐาน IEEE802.3AF/AT สำหรับติดตั้..

฿2,200 ฿2,000

Gigabit Industrial Poe Switch 8 Port + 2GE + 2SFP Uplink

Gigabit Industrial Poe Switch 8 Port + 2GE + 2SFP Uplink

8 Port Poe Switch Industrial Grade Gigabit + 2Lan Gigabit / 2 Sfp Port มาตรฐาน IEEE802.3AF/AT สำหรับ..

฿2,650 ฿2,400

10/100M Poe Switch 4 Port Dahua รุ่น DH-S1500C-4ET2ET

10/100M Poe Switch 4 Port Dahua รุ่น DH-S1500C-4ET2ET

POE Switch 4 Port 48V ยี่ห้อ DAHUA รุ่น DH-S1500C-4ET2ET 10/100M + UPLINK 2 PORT (4+2) มาตรฐาน&..

฿1,450 ฿1,250

10/100M Poe Switch 24 Port + 2GE Uplink

10/100M Poe Switch 24 Port + 2GE Uplink

POE Switch 24 Port ความเร็ว 10/100 Mbps. มี Uplink แบบ Gigabit 2 Port แยกต่างหาก รวมพอร์ทใช้งานทั้งห..

฿3,650 ฿3,400

Passive Poe Splitter รองรับแรงดันไฟ 5V-48V (คู่)

Passive Poe Splitter รองรับแรงดันไฟ 5V-48V (คู่)

Passive PoE Splitter Injector 12V-24V เป็นอุปกรณ์สำหรับฝากไฟหรือรวมไฟไปกับสายแลน ในคู่สายที่ว่างอยู่..

฿80 ฿60

10/100M Industrial Poe Switch 4 Port + 1ET Uplink

10/100M Industrial Poe Switch 4 Port + 1ET Uplink

Poe Switch Industrial 10/100 Mbps 4 Port มาตรฐาน IEEE802.3AF/AT สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรรมโดยเฉ..

฿1,400 ฿1,300

Tags : switch, 100m, port, 1sfp, uplink, small, mbps, 10/100M, Switch, Port, 1SFP, Uplink, (Small), Poe Switch, 10/100 Mbps


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด