จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

10/100M POE SWITCH 16 PORT+2LAN/G+1SFP UPLINK

10/100M POE SWITCH 16 PORT+2LAN/G+1SFP UPLINK
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: POE-10016-2G-1SFP
  • รหัส: 000459
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 8520 ครั้ง
    • ฿2,900
    • ฿2,800


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    POE Switch กล้องวงจรปิด 16 Port รุ่น POE-10016-2GET-1SFP ความเร็ว 10/100 Mbps. มี lInK Gigabit Lan 2 Port และ SFP Slot 1 Port แยกต่างหาก สำหรับเป็น Port ลิ้งข้อมูล มาตรฐาน POE Ieee 802.3af/at เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟและส่งข้อมูลไปในสายแลนเส้นเดียวพร้อมกัน รองรับการใช้งานร่วมกับกล้องวงจรปิดแบบ IP-Camera ทุกยี่ห้อ รวมถึง Access Point บางรุ่น และอุปกรณ์อื่นๆ ที่รองรับ POE ในตัว ระยะในการจ่ายไฟ + data ผ่านสายแลนได้ที่ระยะ 100-120 เมตร ขึ้นอยู่กับคุณภาพของสายแลนที่ใช้งาน อุปกรณ์ตัวนี้ช่วยให้การติดตั้งเป็นไปอย่างรวดเร็ว

    ** รองรับ SFP แบบ Single mode และ Multi mode
    ** รองรับ SFP Module ทั้งแบบ 1.25G และ 155Mbps.


    คุณสมบัติ

    ประเภทUnmanaged
    LAN18 Port
    LAN/POE16 Port
    ความเร็วกรรับส่งข้อมูลสูงสุด
    100Base-T : 24 (Poe)
    1000Base-T : 2 (Uplink)
    1.25G/155M SFP ช่องว่าง : 1 (Uplink)
    โหมดการติดต่อสื่อสาร
    Half/full-duplex
    มาตรฐานที่รองรับ
    IEEE 802.3 10Base-T (Ethernet)
    IEEE 802.3u 100Base-TX (Fast Ethernet)
    IEEE 802.3ab 1000Base-T (Gigabit Ethernet)
    IEEE 802.3x Flow Control (full-duplex flow control) 
    IEEE 802.3af/at (PoE/PoE+ Standard) 
    IEEE 802.3az : Energy-Efficient Ethernet
    Full Load Power150W (each port maximum power 30W)
    มาตรฐานที่ได้รับ
    FCC and CE
    แหล่งจ่ายไฟ
    220V
    ขนาด17×25×4.5cm (LxWxH) 
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. POE Switch รุ่น POE-1016-2G 16 Port 1 ตัว
    2. สายไฟ Ac 1 เส้น

    รับประกัน 1 ปี 
    ยกเว้นอาการฟ้าผ่า, ไฟเกิน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    LINK GIGABIT POE SWITCH 4 PORT+1LAN/G UPLINK

    LINK GIGABIT POE SWITCH 4 PORT+1LAN/G UPLINK

    Poe Switch 4 Port Link รุ่น PSG-3104 ได้รับการออกแบบเป็นพิเศษเพื่อลดความแออัดของเครือข่ายและการสื่อส..

    ฿1,550 ฿1,350

    GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 PORT+2LAN/G UPLINK

    GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 PORT+2LAN/G UPLINK

    Gigabit Poe Switch 8 Port Industrial Grade + 2Lan Gigabit Uplink มาตรฐาน IEEE802.3AF/AT สำหรับติดตั้..

    ฿2,200 ฿2,000

    POE SPLITTER 48V TO 12V (ใช้ร่วมกับ POE Switch)

    POE SPLITTER 48V TO 12V (ใช้ร่วมกับ POE Switch)

    POE Splitter 12V (48v To 12v) ใช้ร่วมกับ POE Switch 48V-52V เนื่องจากตัว POE Splitter ตัวนี้ได้ฝังวง..

    ฿130 ฿120

    10/100M POE SWITCH 8 PORT+2LAN/G UPLINK

    10/100M POE SWITCH 8 PORT+2LAN/G UPLINK

    POE Switch 8 Port แรงดันไฟ 48V รุ่น POE-1008-2G ความเร็ว 10/100 Mbps. มี Uplink แบบ Gigabit 2 P..

    ฿1,250 ฿1,150

    10/100M INDUSTRIAL POE SWITCH 4 PORT+1LAN/100 UPLINK

    10/100M INDUSTRIAL POE SWITCH 4 PORT+1LAN/100 UPLINK

    Poe Switch Industrial 10/100 Mbps 4 Port มาตรฐาน IEEE802.3AF/AT สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรรมโดยเฉ..

    ฿1,400 ฿1,300

    GIGABIT POE SWITCH 4 PORT+2SFP UPLINK

    GIGABIT POE SWITCH 4 PORT+2SFP UPLINK

    Switch Poe 48V GIGABIT+2Sfp Port รุ่น POE-1004G-2GSFP มาตรฐาน IEEE 802.3af/at เป..

    ฿1,650 ฿1,550

    GIGABIT POE SWITCH 8 PORT+2LAN/G+2SC UPLINK

    GIGABIT POE SWITCH 8 PORT+2LAN/G+2SC UPLINK

    Poe Switch 8 Port Gigabit+2Lan/1000+2Sc Module 1.25G WDM ความเร็วในการรับส่งข้อมูลแบบ Gigabit ใช้งาน..

    ฿2,550 ฿2,400

    10/100M POE SWITCH 16 PORT+2LAN/G UPLINK

    10/100M POE SWITCH 16 PORT+2LAN/G UPLINK

    POE Switch 16 Port ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว รุ่น POE-100-16-2G ความเร็ว 10/100 Mbps. มี lInK Gigabit La..

    ฿3,000 ฿2,900

    คำค้นหา : switch, 100m, port, 2lan, 1sfp, uplink, mbps, poe switch, 10/100 Mbps

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด