อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Gigabit Poe Switch 24 Port + 2SFP Uplink

Gigabit Poe Switch 24 Port + 2SFP Uplink
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: POE-100024-G-2SFP
  • รหัส: 001000
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 3941 ครั้ง
  • ฿5,100
  • ฿5,000

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

Gigabit Poe Switch 24 Port + 2 Lan Uplink รุ่น POE-100024-G-2SFP มีพอร์ทสำหรับ Uplink สัญญาณแบบ 1.25G SFP (ช่องเสียบ) 2 Port แยก (24+2) สำหรับใช้งานจ่ายไฟให้กับกล้องวงจรปิดและ WIFI Access Point ทุกรุ่นทุกยี่ห้อ ที่รองรับมาตรฐาน IEEE802.3AF/AT โดยกำลังไฟในโหมดการทำงานแบบ IEEE802.3AF จะจ่ายกำลังไฟออกมาที่ 15.4W ต่อพอร์ท และในโหมด IEEE802.3AT จะจ่ายกำลังไฟออกมาที่ 30W ต่อพอร์ท ซึ่งการเรืยกใช้กำลังไฟดังกล่าวจะขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ที่ต่อพ่วงเข้ามา ตัวอุปกรณ์ POE เป็นแบบ Rack Mount ใช้ Power Supply 48-52V ในตัวซึ่งมีกำลังไฟถึง 400W รองรับการใช้งานแบบ Full Load ได้เต็มประสิทธิภาพ รองรับการใช้งานได้ตลอด 24 ชั่วโมงโดยไม่มีการหยุดพัก

** รองรับ SFP แบบ Single mode และ Multi mode
** รองรับ SFP Module 1.25G เท่านั้น


คุณสมบัติ

ประเภทUnmanaged
LAN24 Port
LAN/POE24 Port
ความเร็วกรรับส่งข้อมูลสูงสุด
1000Base-T : 24 (Poe)
1.25G SFP ช่องว่าง : 2 (Uplink)
โหมดการติดต่อสื่อสาร
Half/full-duplex
มาตรฐานที่รองรับ
IEEE 802.3 10Base-T (Ethernet)
IEEE 802.3u 100Base-TX (Fast Ethernet)
IEEE 802.3ab 1000Base-T (Gigabit Ethernet)
IEEE 802.3x Flow Control (full-duplex flow control) 
IEEE 802.3af/at (PoE/PoE+ Standard) 
IEEE 802.3az : Energy-Efficient Ethernet
Full Load Power400W (each port maximum power 30W)
มาตรฐานที่ได้รับ
FCC and CE
แหล่งจ่ายไฟ
220V
อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. GIGABIT POE SWITCH 24 PORT+2SFP = 1 ตัว
2. สายไฟ Ac = 1 เส้น

รับประกัน 1 ปี 
ยกเว้นอาการฟ้าผ่า, ไฟเกิน
Dimension
ขนาดสินค้า กว้าง 450 mm x ลึก 250 mm x สูง 45 mm

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Gigabit Poe Switch 24 Port + 2GE + 2SFP Uplink

Gigabit Poe Switch 24 Port + 2GE + 2SFP Uplink

Gigabit Switch POE 24 Port 48V สำหรับ CcTv, Access Point ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว วงจรจ่ายไฟแน่นๆ พร้อม..

฿5,500 ฿5,200

Gigabit Poe Switch 16 Port + 2SFP Uplink

Gigabit Poe Switch 16 Port + 2SFP Uplink

Gigabit POE Switch 16 Port ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว สำหรับ cCTv, AcCeSs Point ความเร็วพอร์ทแลน 10/100/1..

฿4,200 ฿4,000

Passive Poe Splitter รองรับแรงดันไฟ 5V-48V (คู่)

Passive Poe Splitter รองรับแรงดันไฟ 5V-48V (คู่)

Passive PoE Splitter Injector 12V-24V เป็นอุปกรณ์สำหรับฝากไฟหรือรวมไฟไปกับสายแลน ในคู่สายที่ว่างอยู่..

฿80 ฿60

POE Splitter 48V To 12V (ใช้ร่วมกับ POE Switch)

POE Splitter 48V To 12V (ใช้ร่วมกับ POE Switch)

POE Splitter 12V (48v To 12v) ใช้ร่วมกับ POE Switch 48V-52V เนื่องจากตัว POE Splitter ตัวนี้ได้ฝังวง..

฿130 ฿120

Gigabit Poe Switch 16 Port + 2GE Uplink

Gigabit Poe Switch 16 Port + 2GE Uplink

Gigabit POE Switch 16 Port สำหรับ cCTv, AcCeSs Point ความเร็วแลน 10/100/1000 Mbps. มีพอร์ท LiNk ข้อม..

฿4,000 ฿3,900

10/100M Industrial Fiber Poe Switch 1X4 Port (WDM)

10/100M Industrial Fiber Poe Switch 1X4 Port (WDM)

Fiber Poe Switch Industrial 10/100 Mbps. 4 Port (1x4) มาตรฐาน IEEE802.3AF/AT สำหรับติดตั้งในโรงงานอุ..

฿2,150 ฿2,050

10/100M Poe Switch 4 Port Dahua รุ่น DH-S1500C-4ET2ET

10/100M Poe Switch 4 Port Dahua รุ่น DH-S1500C-4ET2ET

POE Switch 4 Port 48V ยี่ห้อ DAHUA รุ่น DH-S1500C-4ET2ET 10/100M + UPLINK 2 PORT (4+2) มาตรฐาน&..

฿1,450 ฿1,250


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด