satsdigital

ตู้จ่ายไฟ DC 12V/5A สำหรับ คีย์การ์ด, สแกนนิ้วมือ

  • ยี่ห้อ: HIVIEW
  • รุ่น: A/P-5A
  • รหัส: 000317
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 10475

    • ฿1,250


    • ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7%



    Power Supply HIVIEW 12V/5A สำหรับเครื่อง คีย์การ์ด, สแกนนิ้วมือ มีบอร์ด Control ในกล่อง มีช่อง NO, NC, GND , PWR, BUT ในกล่องเลย ทำให้ง่ายต่อการต่อเชื่อมระบบกับคีย์การ์ดและ Fingerscan สามารถใส่แบตเตอร์รี่แห้ง 12V/7A เพื่อสำรองไฟได้

    คุณสมบัติ

    แรงดันไฟขาเข้า220VAC
    แรงดันไฟขาออก12VDC
    กรแสไฟขาออก5A
    รองรับแบตเตอร์รี่สูงสุด 12V/7.8A

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    แบตเตอรี่แห้ง 12V/7.8A ZIRCON รุ่น 7.8AH

    แบตเตอรี่แห้ง 12V/7.8A ZIRCON รุ่น 7.8AH

    แบตเตอรี่แห้ง Zircon รุ่น 7.8AH แรงดันไฟ 12V กระแส..

    ฿650 ฿680

    บัตรคีย์การ์ด ความถี่ 125 MHz อย่างหนา 1.8 มิล

    บัตรคีย์การ์ด ความถี่ 125 MHz อย่างหนา 1.8 มิล

     Proximity card หนา 1.8 มิล. ใช้ร่วมกับเ..

    ฿25 ฿35

    อุปกรณ์ยึดกลอนแม่เหล็กไฟฟ้า LZ 600P

    อุปกรณ์ยึดกลอนแม่เหล็กไฟฟ้า LZ 600P

    LZ หรืออุปกรณ์สำหรับยึดกลอนแม่เหล็กไฟฟ้า เข้ากับปร..

    ฿580 ฿750

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 300M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 300M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 30..

    ฿1,690 ฿1,790

    SPLICE TRAY 12 CORE LINK รุ่น UF-3063A

    SPLICE TRAY 12 CORE LINK รุ่น UF-3063A

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 Core LINK รุ่น UF-..

    ฿100 ฿120

    สายไฟเบอร์ 2C 100M + MEDIA DX 1000Mbps

    สายไฟเบอร์ 2C 100M + MEDIA DX 1000Mbps

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จ..

    ฿1,750 ฿1,900

    ขาแขวนทีวีติดผนัง BDEE รุ่น WA-401 สำหรับทีวี 32-65 นิ้ว

    ขาแขวนทีวีติดผนัง BDEE รุ่น WA-401 สำหรับทีวี 32-65 นิ้ว

    ขาแขวนทีวีติดผนัง ปรับก้มเงยยืดหดได้ ยี่ห้อ BDEE ร..

    ฿990 ฿1,150

    ขาตั้งจอ 2 จอ ตั้งโต๊ะ BDEE รุ่น MS-3202 ขนาด 13-32 นิ้ว

    ขาตั้งจอ 2 จอ ตั้งโต๊ะ BDEE รุ่น MS-3202 ขนาด 13-32 นิ้ว

    ขาตั้งจอคอมพิวเตอร์ 2 จอ แบบวางบนโต๊ะ ยี่ห้อ BDEE ..

    ฿1,450 ฿1,350

    PATCH CORD SM SC/UPC SX / PVC (1M)

    PATCH CORD SM SC/UPC SX / PVC (1M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว ..

    ฿30 ฿35

    เครื่องมือทดสอบสายแลน Glink รุ่น GLT-104

    เครื่องมือทดสอบสายแลน Glink รุ่น GLT-104

    เครื่องมือทดสอบสายแลนและสายโทรศัพท์ ยี่ห้อ Glink ร..

    ฿160 ฿170

    Tags : , , access, control, , hiview, ตู้จ่ายไฟ, 12V/5A, สำหรับ, คีย์การ์ด, , สแกนนิ้วมือ, ACCESS CONTROL, อุปกรณ์จ่ายไฟ

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด