อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector รุ่น 8502

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: 8502-SC/UPC
  • รหัส: 000787
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 5295 ครั้ง
  • ฿28
  • ฿27

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%
  • 10 ขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿23

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลดทอนสัญญาณอยู่ที่ 0.3dB. เป็นหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานกล้องวงจรปิด (cctv) หรืองานไฟเบอร์ออฟติกด้านระบบเครือข่าย ลักษณะรายละเอียดของหัวชนิดนี้จะมีหน้าตัดที่ตรงเรียบเป็นที่มาของชือ UPC หรือ PC หัวรุ่นนี้จะมีรายละเอียดของการล้อคแก้วแบบใหม่ ลักษณะจะเป็นเหมือนคลิบสลัก ต้องทำการดึงคลิบล้อคสีขาวออก หลังจากที่แทงเส้นแก้วจนสุดแล้วเพื่อให้ล้อคแทนการสไลด์ขึ้น

ชนิดหัวSC/UPC
ชนิดสายที่รองรับ
Single Mode
รองรับขนาดสาย
2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
ขนาดปลายหัว
2.5 มิลลิเมตร
ชนิดหน้าตัดหัว
เอียง 8 องศา
ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
0.3 dB.
ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
-55 dB.
ความยาวหัว5.2 เซ็นติเมตร
ระยะตัดไฟเบอร์28 (mm)
รูปแบบการล้อคดึงสลักออก
รูปแบบการปลดล้อคใส่สลักแทนที่เดิม

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Fiber Optic HD Video Converter 8Ch 4iN1 1080p (19")

Fiber Optic HD Video Converter 8Ch 4iN1 1080p (19")

HD Video Converter อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิด (cctv) ผ่าน..

฿6,500 ฿6,200

เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 6 นิ้ว สำหรับใช้รัดเ..

฿50 ฿40

กรรไกรตัดเคฟล่าห์หรือใช้สำหรับตัดใยสายไฟเบอร์ออฟติก

กรรไกรตัดเคฟล่าห์หรือใช้สำหรับตัดใยสายไฟเบอร์ออฟติก

กรรไกรตัดเคฟล่าห์ (kevlar cutter fiber optic) สำหรับตัดเคฟล่..

฿130 ฿120

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก KomShine รุ่น KFH-8E

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก KomShine รุ่น KFH-8E

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบรนด์ KomShine พร้..

฿1,750 ฿1,650

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลายหัวมีขนาด..

฿30 ฿27

มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-I)

มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-I)

Fiber Optic Slitter คือ มีดหรือคัทเตอร์ ชนิดพิเศษสำหรับตัดกร..

฿320 ฿280

Closure Splice Fiber Optic 24 Core Outdoor (D)

Closure Splice Fiber Optic 24 Core Outdoor (D)

Enclosure Outdoor 24 Core (Outdoor) อย่างดี แบบ เข..

฿590 ฿550

คำค้นหา : , fast, connector, , หัวไฟเบอร์ออฟติก, SC/UPC, Fast, Connector, 8502, ไฟเบอร์ออฟติก, หัวไฟเบอร์ออฟติก


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด