satsdigital

FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 720P

FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 720P
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: T/R8V (720P)
  • รหัส: 000910
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8379

    • ฿2,800


    • ฿2,800 ไม่รวมภาษี 7%



    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก 8 ช่อง รองรับกล้อง 720P, 960P ใช้ได้กับสัญญาณภาพกล้องวงจรปิดหรือสัญญาณวิดีโออื่นๆที่ใกล้เคียงกัน ที่ระยะทางไม่เกิน 10 กิโลเมตร เหมาะสำหรับงานติดตั้งกล้องระยะไกลๆโดยการอัพลิ้งผ่านสายใยแก้วนำแสงซึ่งจะมีความเสถียรสูง ทำให้งานติดตั้งเป็นเรื่องง่ายไม่มีปัญหาจุกจิก หัวเชื่อมต่อสายไฟเบอร์เป็นแบบ Fc-Connector


    ชนิดสายไฟเบอร์ออฟติกSingle Mode
    ระยะทางที่ทำงานได้10KM
    ความยาวคลื่นแสง1310nm/1550nm
    รองรับสัญญาณวิดีโอCVBS, AHD, TVI, CVI
    รองรับความละเอียดCVBS, 720P, 960P
    รองรับสัญญาณภาพก่อนเข้ามีเดีย (ตัวส่ง)500 เมตร
    ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์FC/UPC, FC/APC
    ทนต่อสัญญาณรบกวน70 dB.
    แรงดันไฟ+กระแส5V/2A
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Fiber Video Converter 8 Port 720p (Transmiter) = 1 ตัว
    2. Fiber Video Converter 8 Port 720p (Reciver) = 1 ตัว
    3. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 1080P

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 1080P

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดระบบ Analog HD ผ่านสา..

    ฿6,500 ฿6,900

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 4CH 1080P

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 4CH 1080P

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณ วิดีโอหรือกล้องวงจรปิด ..

    ฿2,900 ฿3,200

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก ST เป็น SC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก ST เป็น SC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด ST/UPC คอนเนคเ..

    ฿150 ฿180

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube ขนาด 4X5mm..

    ฿5 ฿7

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาดความยาว 8 นิ้ว ..

    ฿26 ฿28

    SFP 1.25G SM BENET / LC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G SM BENET / LC / WDM / 20KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความ..

    ฿850 ฿1,100

    PCM VOICE FIBER OPTIC 4 PHONE / 2LAN

    PCM VOICE FIBER OPTIC 4 PHONE / 2LAN

    Fiber Digital PCM Telephone 4 Phone+2LAN เป็นอุปกร..

    ฿2,450 ฿2,650

    Fiber Optic LC/APC WDM Connector

    Fiber Optic LC/APC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿15 ฿25

    GIGABIT ROUTER EPON ONU 1GE รุ่น BNT-1100

    GIGABIT ROUTER EPON ONU 1GE รุ่น BNT-1100

    Router Epon ONU BENET รุ่น BNT-1100 สำหรับเชื่อมต่..

    ฿550 ฿590

    RS485/422 TERMINAL TO FIBER MODEM

    RS485/422 TERMINAL TO FIBER MODEM

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS..

    ฿1,350 ฿1,400

    FIBER OPTIC FC WDM CONNECTOR

    FIBER OPTIC FC WDM CONNECTOR

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟ..

    ฿13 ฿20

    SFP TO LAN LINK / 1G / RJ45

    SFP TO LAN LINK / 1G / RJ45

    Link UT-9125-T Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่..

    ฿820 ฿890

    Tags : video, converter, fiber, optic, 720p, , FIBER, OPTIC, VIDEO, CONVERTER, 720P, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, VIDEO CONVERTER

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด