จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 8502

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 8502
  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: 8502-SC/APC
  • รหัส: 000576
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 8009
    • ฿32
    • ฿30


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%
    • 10 ขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿25

    ถามคำถาม

    No Result Found

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (สีเขียว) ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าลดทอนสัญญาณอยู่ที่ 0.3dB. เป็นหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานระบบเครือข่าย เนทเวิร์ค (fttx,ftth) จะเห็นได้ว่าหัวชนิดนี้ทางผู้ให้บริการอินเตอร์เน็ตหรือ ISP บ้านเรานำมาใช้งานกัน เช่น True, Ais เนื่องจากระบบต้นทางที่วางไว้จะเป็นแบบ APC ทั้งหมด เนื่องจากสัญญาณ Ftth ที่ส่งมาบ้านเราจะมีระบบ IPTV มาด้วย การใช้หัวชนิด APC จะช่วยป้องกันการกระพริบของสัญญาณ IPTV ได้ หัวรุ่นนี้จะมีรายละเอียดของการล้อคแก้วแบบใหม่ ลักษณะจะเป็นเหมือนคลิบสลัก ต้องทำการดึงคลิบล้อคสีขาวออก หลังจากที่แทงเส้นแก้วจนสุดแล้วเพื่อให้ล้อคแทนการสไลด์ขึ้น

    8502-SC/APC
    ชนิดหัวSC/APC
    ชนิดสายที่รองรับ
    Single Mode
    รองรับขนาดสาย
    2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
    ขนาดปลายหัว
    2.5 มิลลิเมตร
    ชนิดหน้าตัดหัว
    เอียง 8 องศา
    ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
    0.3 dB.
    ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
    -65 dB.
    ความยาวหัว5.2 เซ็นติเมตร
    สีเขียว-ดำ
    รูปแบบการล้อคดึงสลักออก
    รูปแบบการปลดล้อคใส่สลักแทนที่เดิม

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติกชุบแอลกอฮอล์ 99% สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน

    ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติกชุบแอลกอฮอล์ 99% สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน

    ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติกหรือกระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ชุบแอลกอฮอล์สำเร็จรูป พร้อมใช้งาน สำหรับเช็ดทำคสามสะอ..

    ฿8 ฿7

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2144SM 6ST WDM

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2144SM 6ST WDM

    Snap In Adapter Plate  6ST ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2144SM สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core ต้องใช้งานร..

    ฿290 ฿230

    Fiber Cleaver รุ่น FC-6S ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัด

    Fiber Cleaver รุ่น FC-6S ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัด

    Fiber Cleaver รุ่น FC-6S แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงาน FTTH, FTTx เนื่องจากการตัด สายใยแก้วนำแสง..

    ฿800 ฿690

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Ftth, Fttx ชุดประหยัด (อุปกรณ์ 4 ชิ้น)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Ftth, Fttx ชุดประหยัด (อุปกรณ์ 4 ชิ้น)

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก ชุดประหยัด เหมาะสำหรับช่างที่ทำงานเกี่ยวกับระบบไฟเบอร์ออฟติ..

    ฿1,200 ฿990

    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH DROP 1-4 Core (100 ตัว)

    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH DROP 1-4 Core (100 ตัว)

    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTh, FTTx หรือสาย Flat Type (สายแบน) รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกขนาด 1..

    ฿45 ฿40

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-FC (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-FC (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿20 ฿13

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น SC (ST To SC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น SC (ST To SC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด ST/UPC คอนเนคเตอร์เป็น SC/UPC คอนเนคเตอร์ (ST-SC) สำหรับใช้แปลงเ..

    ฿180 ฿150

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมดแบบ SC/UPC เป็น ST/UPC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมดแบบ SC/UPC เป็น ST/UPC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ไฟเบอร์ออฟติก (MM) หรือสายไฟเบอร์ชนิดมัลติโหมด ชนิดหัว SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿180 ฿170

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/UPC (Duplex) [MM]

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/UPC (Duplex) [MM]

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอกถึงความเป็นสายไฟเบอร์แบบ Multi-mode สำหรับหัวไฟเบอ..

    ฿25 ฿20

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น LC (SC To LC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น LC (SC To LC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเตอร์เป็น LC/UPC คอนเนคเตอร์ (SC-LC) สำหรับใช้แปลงเ..

    ฿190 ฿160

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ Fast Connector (Fiber Optic Tools) หรือชุดเข้าหัว..

    ฿1,650 ฿1,550

    ใบมีดสแตนเลส สำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S

    ใบมีดสแตนเลส สำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S

    ใบมีดสำหรับเปลี่ยนทดแทน สำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติกรุ่น FC-6S รองรับการใช้งาน 36000 ถึง 40000..

    ฿390 ฿350

    Tags : , , หัวไฟเบอร์ออฟติก, SC/APC, 8502, ไฟเบอร์ออฟติก, หัวไฟเบอร์ออฟติก

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด