อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (Side Open) [แพ็ค 10 หัว]

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: SC/APC (S10)
  • รหัส: 000577
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 6622 ครั้ง
  • ฿290
  • ฿280


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%
  • 10 ขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿260

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สีเขียว) ขายยกแพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าลดทอนสัญญาณอยู่ที่ 0.3dB. เป็นหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานระบบเครือข่าย เนทเวิร์ค (fttx,ftth) จะเห็นได้ว่าหัวชนิดนี้ทางผู้ให้บริการอินเตอร์เน็ตหรือ ISP บ้านเรานำมาใช้งานกัน เช่น True, Ais เนื่องจากระบบต้นทางที่วางไว้จะเป็นแบบ APC ทั้งหมด เนื่องจากสัญญาณ Ftth ที่ส่งมาบ้านเราจะมีระบบ IPTV มาด้วย การใช้หัวชนิด APC จะช่วยป้องกันการกระพริบของสัญญาณ IPTV ได้ หัวรุ่นนี้จะมีรายละเอียดของการล้อคแก้วแบบใหม่ ลักษณะจะเป็นเหมือนคลิบสลัก ต้องทำการดึงคลิบล้อคสีขาวออก หลังจากที่แทงเส้นแก้วจนสุดแล้วเพื่อให้ล้อคแทนการสไลด์ขึ้น

SC/APC (S10)
ชนิดหัวSC/APC
ชนิดสายที่รองรับ
Single Mode
รองรับขนาดสาย
2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
ขนาดปลายหัว
2.5 มิลลิเมตร
ชนิดหน้าตัดหัว
เอียง 8 องศา
ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
0.3 dB.
ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
-65 dB.
ความยาวหัว5.2 เซ็นติเมตร
สีเขียว-ดำ
รูปแบบการล้อคดึงสลักออก
รูปแบบการปลดล้อคใส่สลักแทนที่เดิม

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สีฟ้า) แบบเปิดหลัง ขายยกแพ็ค 10 หัว ขนาดปลายหัว 2.5 มิลิเมตร..

฿250 ฿220

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลดทอนสัญญาณอ..

฿30 ฿27

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่า..

฿280 ฿250

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัวคอนเนคเตอร์ 1.25 มิลลิเมตร ด้วยขนาดของปลายหัวที่มี..

฿65 ฿60

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สีเขียว) แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิล..

฿280 ฿250

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector แพ็ค 10 หัว ขนาดปลายหัว 1.25 มิลลิเมตร ด้วยขนาดของปลายหัวที่ม..

฿600 ฿550

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (Side Open)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (Side Open)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (สีเขียว) ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าล..

฿32 ฿30

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC FAST CONNECTOR

หัวคอนเนคเตอร์ ไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector ชนิด FC/APC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 อง..

฿35 ฿30

Tags : open, , side, connector, fast, , หัวไฟเบอร์ออฟติก, SC/APC, FAST, CONNECTOR, (Side, Open), [แพ็ค, หัว]


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด