อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Splitter Fiber Optic SC/APC 1X2

Splitter Fiber Optic SC/APC 1X2
  • รุ่น: SC/APC-1:2
  • รหัส: 001013
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 2711 ครั้ง
    • ฿350

      ฿320

    • ราคาไม่รวมภาษี 7%

    Splitter Fiber Optic FBT Coupler Single mode ชนิดหัว SC/APC อัตราทดแสง 50 ต่อ 50 ขนาดสาย 2 มิลลิเมตร ความยาวสายขาเข้า 1 เมตร และขาออก 1 เมตร เหมาะสำหรับแยกสัญญาณแสงต้นทาง ให้กับเครือข่าย FTTH, FTTx, PON, CATV FBT Clupler รองรับความยาวคลื่นแสง (wave leneng) 1310nm, 1550nm สามารถใช้แยกแสงให้กับ HDMI Fiber Extender, VGA Fiber Extender และ Fiber Video Converter ได้

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Gigabit Router EPON ONU 1 Port Benet รุ่น BNT-1100

    Gigabit Router EPON ONU 1 Port Benet รุ่น BNT-1100

    Router Epon ONU BENET รุ่น BNT-1100 สำหรับเชื่อมต่อสัญญาณ Epon Olt มีฟังซ์ชั่นการเชื่อมต่อหลากหลายรู..

    ฿590 ฿550

    Sfp Module Epon OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    Sfp Module Epon OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC-Connector อุปกรณ์แปลงและรับส่..

    ฿1,390 ฿1,200

    Splitter Fiber Optic FC/APC 1X2 (80:20)

    Splitter Fiber Optic FC/APC 1X2 (80:20)

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 2 อัตราแบ่งแสง..

    ฿380 ฿350

    Splitter Fiber Optic FC/APC 1X2 (70:30)

    Splitter Fiber Optic FC/APC 1X2 (70:30)

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 2 อัตราแบ่งแสง..

    ฿380 ฿350

    Splitter Fiber Optic FC/APC 1X16

    Splitter Fiber Optic FC/APC 1X16

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 16 สำหรับแยกสั..

    ฿680 ฿650

    EPON OLT L3 BENET 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

    EPON OLT L3 BENET 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

    อุปกรณ์รับส่งสัญญาณ FTTx, FTTH ในเครือข่ายแสง EPON OLT L3 (Lyer3) รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3 รองร..

    ฿15,500 ฿14,500

    อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง LC/UPC ค่าลดทอน -5dB. -10dB. -15dB.

    อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง LC/UPC ค่าลดทอน -5dB. -10dB. -15dB.

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดต่อกลางแบบ LC/UPC สำหรับงาน Ftth หรืองานระบบ Catv..

    ฿120 ฿100


    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด