satsdigital

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 8502 (10)

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: 8502-SC/UPC-10
  • รหัส: 000822
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8280

    • ฿230


    • ฿230 ไม่รวมภาษี 7%



    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลดทอนสัญญาณอยู่ที่ 0.3dB. เป็นหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานกล้องวงจรปิด (cctv) หรืองานไฟเบอร์ออฟติกด้านระบบเครือข่าย ลักษณะรายละเอียดของหัวชนิดนี้จะมีหน้าตัดที่ตรงเรียบเป็นที่มาของชือ UPC หรือ PC หัวรุ่นนี้จะมีรายละเอียดของการล้อคแก้วแบบใหม่ ลักษณะจะเป็นเหมือนคลิบสลัก ต้องทำการดึงคลิบล้อคสีขาวออก หลังจากที่แทงเส้นแก้วจนสุดแล้วเพื่อให้ล้อคแทนการสไลด์ขึ้น

    ชนิดหัวSC/UPC
    ชนิดสายที่รองรับ
    Single Mode
    รองรับขนาดสาย
    2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
    ขนาดปลายหัว
    2.5 มิลลิเมตร
    ชนิดหน้าตัดหัว
    เอียง 8 องศา
    ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
    0.3 dB.
    ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
    -55 dB.
    ความยาวหัว5.2 เซ็นติเมตร
    ระยะตัดไฟเบอร์28 (mm)
    รูปแบบการล้อคดึงสลักออก
    รูปแบบการปลดล้อคใส่สลักแทนที่เดิม

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC (10 หัว)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC (10 หัว)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿170 ฿180

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สีฟ้า) แบบ..

    ฿220 ฿250

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿23 ฿30

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿27 ฿28

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น OM3

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น OM3

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector&..

    ฿28 ฿27

    FC/UPC Square Bare Fiber Adapter 0.25-3mm

    FC/UPC Square Bare Fiber Adapter 0.25-3mm

    Square Bare Fiber Adapter ชนิดหัวแบบ FC-Connector ..

    ฿350 ฿390

     SC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

    SC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

    Bare Fiber Adapter หัว SC-Connector รองรับขนาดสาย ..

    ฿350 ฿390

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น LCT-03 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น LCT-03 (10)

    LumiRa LCT-03 Fast Connector ชนิด SC/APC (สีเขียว)..

    ฿220 ฿240

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Con..

    ฿25 ฿30

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector ขนาดปลายหัว..

    ฿68 ฿70

    LC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

    LC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

    Bare Fiber Adapter หัว LC-Connector รองรับขนาดสาย ..

    ฿380 ฿390

    Tags : , หัวไฟเบอร์ออฟติก, SC/UPC, 8502, (10), หัวไฟเบอร์ออฟติก, SC

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด