อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (Side Open) [แพ็ค 10 หัว]

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: SC/UPC (S10)
  • รหัส: 000583
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3934
  • ฿ 280
  • ฿ 270


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%
  • 10 ขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿ 260

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลดทอนสัญญาณอยู่ที่ 0.3dB. เป็นหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานกล้องวงจรปิด (cctv) หรืองานไฟเบอร์ออฟติกที่ไม่ใช่งานด้านระบบเครือข่าย ลักษณะรายละเอียดของหัวชนิดนี้จะมีหน้าตัดที่ตรงเรียบเป็นที่มาของชือ UPC หรือ PC หัวรุ่นนี้จะมีรายละเอียดของการล้อคแก้วแบบใหม่ ลักษณะจะเป็นเหมือนคลิบสลัก ต้องทำการดึงคลิบล้อคสีขาวออก หลังจากที่แทงเส้นแก้วจนสุดแล้วเพื่อให้ล้อคแทนการสไลด์ขึ้น

คุณสมบัติ

ชนิดหัว / สีSC/UPC - สีฟ้า
รองรับชนิดสายSM (9/125)
ค่าลดทอนสัญญาณ< 0.3dB.
ค่าแสงสะท้อนกลับ> 55dB.
ความยาวหัว
5.2 เซ็นติเมตร

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่า..

฿ 280 ฿ 250

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (HOT-Melt) ชนิดสไปรท์ด้วยเครื่อง หัวไฟเบอร์ออฟติกชน..

฿ 45 ฿ 38

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สีฟ้า) แบบเปิดหลัง ขายยกแพ็ค 10 หัว ขนาดปลายหัว 2.5 มิลิเมตร..

฿ 250 ฿ 220

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สีเขียว) แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิล..

฿ 250 ฿ 240

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (HOT-Melt) ชนิดสไปรท์ด้วยเครื่อง หัวไฟเบอร์ออฟติกชน..

฿ 45 ฿ 35

หัวทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัว FC-Connector (Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm)

หัวทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัว FC-Connector (Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm)

Bare Fiber Adapter หัว FC-Connector รองรับขนาดสาย 0.25mm-0.9mm คืออุปกรณ์ หรือ หัวจำลองสาย สำหรับทดส..

฿ 370 ฿ 350

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (สำหรับสายมัลติโหมด)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (สำหรับสายมัลติโหมด)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Multi Mode (มัลติโห..

฿ 30 ฿ 28

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลด..

฿ 30 ฿ 25

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลดทอนสัญญาณอ..

฿ 30 ฿ 27

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (Side Open)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (Side Open)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (สีเขียว) ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าล..

฿ 30 ฿ 28

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สีเขียว) ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตั..

฿ 28 ฿ 25

หัวทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัว FC-Connector (Square Bare Fiber Adapter 0.25-3mm)

หัวทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัว FC-Connector (Square Bare Fiber Adapter 0.25-3mm)

Square Bare Fiber Adapter ชนิดหัวแบบ FC-Connector รองรับสาย 0.25mm-3mm คืออุปกรณ์ หรือ หัวจำลองสาย ส..

฿ 390 ฿ 370

Tags : open, , side, connector, fast, , หัวไฟเบอร์ออฟติก, SC/UPC, (Side, Open), [แพ็ค, หัว]


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด