จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น LC (SC To LC)

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น LC (SC To LC)
  • รุ่น: SC To LC
  • รหัส: 001174
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 904 ครั้ง
    • ฿190
    • ฿160


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเตอร์เป็น LC/UPC คอนเนคเตอร์ (SC-LC) สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ์ต่างๆกรณีที่หัวคอนเนคเตอร์ไม่ตรงกันหรือดัดแปลงใช้งานอื่นๆตามต้องการ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชีพ อุปกรณ์ชุดใหญ่มาพร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์แบบล้อคกุญ..

    ฿3,200 ฿2,800

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น SC (FC To SC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น SC (FC To SC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC คอนเนคเตอร์ เป็น SC คอนเนคเตอร์ สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ..

    ฿180 ฿150

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 4 นิ้ว สำหรับใช้รัดเก็บสายเส้นเล็กๆ เพื่อความเป็นระเบียบเรีย..

    ฿25 ฿20

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น FC (ST To FC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น FC (ST To FC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด ST คอนเนคเตอร์ เป็น FC คอนเนคเตอร์ สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ..

    ฿180 ฿150

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC เป็น ST/UPC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC เป็น ST/UPC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเตอร์ เป็น ST/UPC คอนเนคเตอร์ สำหรับใช้แปลงเพื่อทดส..

    ฿180 ฿160

    อุปกรณ์ต่อตรงสายไฟเบอร์ออฟติก (Mechanical Splice)

    อุปกรณ์ต่อตรงสายไฟเบอร์ออฟติก (Mechanical Splice)

    อุปกรณ์สำหรับต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Mechanical Splice (แมคคานิค สไปรท์) รุ่น L925BP หลักการต่..

    ฿35 ฿30

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/UPC (Duplex) [MM]

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/UPC (Duplex) [MM]

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอกถึงความเป็นสายไฟเบอร์แบบ Multi-mode สำหรับหัวไฟเบอ..

    ฿25 ฿20

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC-SC/APC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC-SC/APC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว SC/UPC-SC/APC ยาว 1000 เมตร (Dummy Load 1KM) คืออุปกรณ์ช่วยใน..

    ฿3,000 ฿2,800

    คำค้นหา : , อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ, เป็น, ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวต่อ & ตัวแปลง

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด