satsdigital

OTDR LAUNCH CABLE SC/UPC (1KM)

  • รุ่น: ODZE-1KM (SC/UPC)
  • รหัส: 001221
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 2378

    • ฿2,800


    • ฿2,800 ไม่รวมภาษี 7%



    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ความยาว 1 กิโลเมตร คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์ต่างๆน้ำหนักเบา ไม่จำเป็นต้องใช้สายจริงในการทดสอบซึ่งจะยุ่งยากกว่าการใช้อุปกรณ์ชิ้นนี้ และยังสามารถใช้เป็นตัวช่วยในการข้าม Dead Zone ต่างๆได้ ช่วยอำนวยความสะดวกสบายกับช่างที่ทำงานด้านนี้ได้เป็นอย่างดี

    ** หัว SC/UPC (สีฟ้า)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    OTDR LAUNCH CABLE SC-FC (1KM)

    OTDR LAUNCH CABLE SC-FC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ยาว 1000 เมตร คืออุปกรณ์ช่ว..

    ฿2,800 ฿3,000

    ผ้าชุบแอลกอฮอล์ 99% สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน

    ผ้าชุบแอลกอฮอล์ 99% สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน

    ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติกหรือกระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ชุบ..

    ฿7 ฿8

    กรรไกรสำหรับตัดใยสายไฟเบอร์ออฟติก

    กรรไกรสำหรับตัดใยสายไฟเบอร์ออฟติก

    กรรไกรตัดเคฟล่าห์ (kevlar cutter fiber optic) สำหร..

    ฿130 ฿140

    FIBER CLEAVER รุ่น FC-6S

    FIBER CLEAVER รุ่น FC-6S

    Fiber Cleaver รุ่น FC-6S แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก ส..

    ฿620 ฿800

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชี..

    ฿2,800 ฿3,200

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก VFL 10mW (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก VFL 10mW (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชี..

    ฿2,400 ฿2,500

    กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกและอื่นๆ

    กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกและอื่นๆ

    กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์เครื่องมือไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿150 ฿190

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    มีดสำหรับตัดกรีดเปลือกสายไฟเบอร์ออฟติกบริเวณตรงกลา..

    ฿950 ฿1,050

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 10mW (ทรงแบน)

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 10mW (ทรงแบน)

    ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 30mW การใช..

    ฿480 ฿520

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 3 รู

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 3 รู

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก "ด้ามเหลือง" แบบ 3 รู ใช้สำ..

    ฿150 ฿180

    OTDR LAUNCH CABLE FC/UPC (1KM)

    OTDR LAUNCH CABLE FC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว ..

    ฿2,800 ฿3,000

    Tags : otdr, launch, cable, OTDR, LAUNCH, CABLE, SC/UPC, (1KM), เครื่องมือไฟเบอร์ออฟติก, สายดัมมี่

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด