จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 601

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 601
  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: 601-SC/UPC
  • รหัส: 000581
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 6188
    • ฿30
    • ฿25


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%
    • 10 ขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿22

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลดทอนสัญญาณอยู่ที่ 0.3dB. เป็นหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานกล้องวงจรปิด (cctv) หรืองานไฟเบอร์ออฟติกที่ไม่ใช่งานด้านระบบเครือข่าย ลักษณะรายละเอียดของหัวชนิดนี้จะมีหน้าตัดที่ตรงเรียบ

    601-SC/UPC 
    ชนิดหัวSC/UPC
    ชนิดสายที่รองรับ
    Single Mode
    รองรับขนาดสาย
    2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
    ขนาดปลายหัว
    2.5 มิลลิเมตร
    ชนิดหน้าตัดหัว
    หน้าตัดตรง
    ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
    0.3 dB.
    ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
    -55 dB.
    ความยาวหัว6 เซ็นติเมตร
    สีฟ้า-ดำ
    รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
    รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (สำหรับสายมัลติโหมด)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (สำหรับสายมัลติโหมด)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Multi Mode (มัลติโห..

    ฿32 ฿30

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น SC (FC To SC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น SC (FC To SC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC คอนเนคเตอร์ เป็น SC คอนเนคเตอร์ สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ..

    ฿180 ฿150

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก / Fiber Cable Stripper (FOR FTTH DROP)

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก / Fiber Cable Stripper (FOR FTTH DROP)

    Fiber Cable Stripper, คีมสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกชั้นนอกสุด ชั้นเปลือกแข็ง ตัด Steel Wire, FRP..

    ฿220 ฿200

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก SC,FC,ST ขนาด 2.5 มิลลิเมตร

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก SC,FC,ST ขนาด 2.5 มิลลิเมตร

    เครื่องมือหรืออุปกรณ์ทำความสะอาด หัวไฟเบอร์ออฟติก ชนิด sc/apc, sc/upc, fc/apc, fc/upc, st/upc, st/ap..

    ฿550 ฿490

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-FC (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-FC (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿20 ฿13

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 6 นิ้ว สำหรับใช้รัดเก็บสายเส้นเล็กๆ เพื่อความเป็นระเบียบเรีย..

    ฿50 ฿40

    FTTH TERMENAL BOX 1 CORE OUTDOOR (พลาสติก)

    FTTH TERMENAL BOX 1 CORE OUTDOOR (พลาสติก)

    กล่องพักสาย หรือกล่องสำหรับเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บรอยสไปรท์ FTTH กรณีที่มีการต่อสายระกว่างท..

    ฿40 ฿35

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Ftth, Fttx ชุดประหยัด (อุปกรณ์ 4 ชิ้น)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Ftth, Fttx ชุดประหยัด (อุปกรณ์ 4 ชิ้น)

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก ชุดประหยัด เหมาะสำหรับช่างที่ทำงานเกี่ยวกับระบบไฟเบอร์ออฟติ..

    ฿1,200 ฿990

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมดแบบ SC/UPC เป็น ST/UPC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมดแบบ SC/UPC เป็น ST/UPC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ไฟเบอร์ออฟติก (MM) หรือสายไฟเบอร์ชนิดมัลติโหมด ชนิดหัว SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿180 ฿170

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC FAST CONNECTOR

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC FAST CONNECTOR

    หัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector ชนิด FC/APC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าลดทอนส..

    ฿35 ฿30

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สีเขียว) แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิล..

    ฿260 ฿230

    CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 24 CORE

    CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 24 CORE

    Closure Outdoor 24 Core (Outdoor) เข้า 2 ออก 2 สำหรับใช้เป็นตัวพักจุดต่อสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿550 ฿450

    Tags : , , หัวไฟเบอร์ออฟติก, SC/UPC, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, หัวไฟเบอร์ออฟติก

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด