satsdigital

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 601

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: 601-SC/UPC
  • รหัส: 000629
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 9463

    • ฿23


    • ฿23 ไม่รวมภาษี 7%

    • 10 ขึ้นไป ชิ้นละ ฿21



    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลดทอนสัญญาณอยู่ที่ 0.3dB. เป็นหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานกล้องวงจรปิด (cctv) หรืองานระบบเครือข่ายอินเตอร์เน็ต แล้วแต่อุปกรณ์ที่รองรับ ลักษณะรายละเอียดของหัวชนิดนี้จะมีหน้าตัดที่ตรงเรียบ

    ชนิดหัวSC/UPC
    ชนิดสายที่รองรับ
    Single Mode
    รองรับขนาดสาย
    2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
    ขนาดปลายหัว
    2.5 มิลลิเมตร
    ชนิดหน้าตัดหัว
    หน้าตัดตรง
    ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
    0.3 dB.
    ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
    -55 dB.
    ความยาวหัว6 เซ็นติเมตร
    ระยะตัดไฟเบอร์30 (mm)
    รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
    รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC (10 หัว)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC (10 หัว)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿170 ฿180

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สีฟ้า) แบบ..

    ฿220 ฿250

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿27 ฿28

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿230 ฿280

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น OM3

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น OM3

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector&..

    ฿28 ฿27

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Con..

    ฿180 ฿190

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Con..

    ฿240 ฿280

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Con..

    ฿230 ฿260

    ตัวเสริมหัวไฟเบอร์ให้รองรับสายขนาด 0.9 มิล (10 ตัว)

    Tags : , หัวไฟเบอร์ออฟติก, SC/UPC, หัวไฟเบอร์ออฟติก, SC

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด