อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC ZIRCONIA CONNECTOR (หัวขัด)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC ZIRCONIA CONNECTOR (หัวขัด)
  • รุ่น: SC/UPC-Z
  • รหัส: 000587
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 4341 ครั้ง
  • ฿22
  • ฿18


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC BLUE, ZIRCONIA CONNECTOR (สีฟ้า) สำหรับมืออาชีพ ที่มีเครื่องมือและประสบการณ์ในการทำ รายละเอียดของหัวชนิดนี้จะมีหน้าตัดที่ตรง สามารถใช้ได้ทั้งระบบอินเตอร์เน็ต, งานกล้องวงจรปิด, และงานไฟเบอร์ออฟติกอื่นๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติก เพิ่มเติม หัวชนิดนี้ต้องใช้อุปกรณ์เข้าหัวที่ต่างจากหัวแบบ Fast Connector เช่นคีมบีบ กาว จานรองขัด ในการประกอบหัวเข้ากับสายไฟเบอร์ออฟติก หัวจะเป็นแบบเดียวกับที่ใช้ประกอบสาย พิกเทล หรือสายสำเร็จรูปที่ออกมาจากโรงงาน ซึ่งจะมีค่าลดทอนสัญญาณที่น้อยกว่าหัวแบบ Fast Connector เนื่องจากเส้นแก้วจะโผล่ที่ปลายหัวเลยก่อนทำการขัด จึงไม่มีรอยต่อใดๆ ทำให้ค่า Loss มีน้อยนั่นเองครับ

** รุ่นใหม่แทงแก้วง่าย
** ต้องการชุดเครื่องมือสำหรับงานเข้าหัวไฟเบอร์แบบขัด 
Click

คุณสมบัติ

ชนิดหัว / สีSC/UPC - สีฟ้า
รองรับชนิดสายSM (9/125)
ค่าลดทอนสัญญาณ< 0.15dB.
ค่าแสงสะท้อนกลับ> 60dB.
ความยาวหัว
5.7 เซ็นติเมตร (รวมบู้ทยาง)


แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (HOT-Melt) ชนิดสไปรท์ด้วยเครื่อง หัวไฟเบอร์ออฟติกชน..

฿45 ฿35

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (Side Open) [แพ็ค 10 หัว]

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (Side Open) [แพ็ค 10 หัว]

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร..

฿280 ฿270

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่า..

฿280 ฿250

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สีเขียว) แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิล..

฿280 ฿250

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (Side Open)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (Side Open)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลด..

฿28 ฿28

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector แพ็ค 10 หัว ขนาดปลายหัว 1.25 มิลลิเมตร ด้วยขนาดของปลายหัวที่ม..

฿600 ฿550

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สีเขียว) ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตั..

฿32 ฿28

หัวทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัว FC-Connector (Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm)

หัวทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัว FC-Connector (Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm)

Bare Fiber Adapter หัว FC-Connector รองรับขนาดสาย 0.25mm-0.9mm คืออุปกรณ์ หรือ หัวจำลองสาย สำหรับทดส..

฿370 ฿350

Tags : connector, zirconia, , หัวไฟเบอร์ออฟติก, SC/UPC, ZIRCONIA, CONNECTOR, (หัวขัด)


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด