อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector รุ่น 601 (10)

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: 601-SC/UPC-10
  • รหัส: 000622
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8170 ครั้ง
    • ฿250

      ฿210


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%

    • 10 ขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿200


    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สีฟ้า) แบบเปิดหลัง ขายยกแพ็ค 10 หัว ขนาดปลายหัว 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลดทอนสัญญาณอยู่ที่ 0.3dB. เป็นหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานกล้องวงจรปิด (cctv) หรืองานด้านระบบเครือข่าย แล้วแต่อุปกรณ์เชื่อมต่อ ลักษณะรายละเอียดของหัวชนิดนี้จะมีหน้าตัดที่ตรงเรียบเป็นที่มาของชือ UPC หรือ PC

    ชนิดหัวSC/UPC
    ชนิดสายที่รองรับ
    Single Mode
    รองรับขนาดสาย
    2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
    ขนาดปลายหัว
    2.5 มิลลิเมตร
    ชนิดหน้าตัดหัว
    หน้าตัดตรง
    ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
    0.3 dB.
    ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
    -55 dB.
    ความยาวหัว6 เซ็นติเมตร
    ระยะตัดไฟเบอร์30 (mm)
    รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
    รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Sfp Module To Lan Gigabit Benet / RJ45

    Sfp Module To Lan Gigabit Benet / RJ45

    Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณจากช่องเสียบ Sfp สำหรับการใช้งานเพื่อแปล..

    ฿690 ฿650

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (สีเขียว) ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าล..

    ฿32 ฿28

    Ftth Terminal Box 12 Core Outdoor (พลาสติกหนา)

    Ftth Terminal Box 12 Core Outdoor (พลาสติกหนา)

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน้ำ (IP65) รองรับจุดเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติจำนวน 12 ค..

    ฿450 ฿390

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3 มิลลิเมตร ยาว 6 เซ็นติเมตร (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3 มิลลิเมตร ยาว 6 เซ็นติเมตร (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก ( Fiber Optic Fusion Protection Splice Sleeve) คืออุปกรณ์ที่ใช้สวม..

    ฿100 ฿90

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลด..

    ฿30 ฿25

    SNAP IN ADAPTER PLATE 6SC BLUE DX SM

    SNAP IN ADAPTER PLATE 6SC BLUE DX SM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากับ ตู้ ODF กรณีฐานยึดไม่เท่ากั..

    ฿290 ฿220

    Ftth Terminal Box 4 Core Indoor (โลหะหนา)

    Ftth Terminal Box 4 Core Indoor (โลหะหนา)

    FTTH Fiber Optic Wall Mount Termemal Box 4 Core (วัสดุโลหะหนา) เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบ..

    ฿450 ฿380

    SNAP IN ADAPTER PLATE 6SC GREEN DX SM

    SNAP IN ADAPTER PLATE 6SC GREEN DX SM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากับ ตู้ ODF กรณีฐานยึดไม่เท่ากั..

    ฿290 ฿220


    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด