FC/APC Fast Connector

FC/APC Fast Connector
  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: FC/APC
  • รหัส: 000575
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6763

    • ฿30


    • ฿30 ไม่รวมภาษี 7%

    • 10 ขึ้นไป ชิ้นละ ฿28



    ถามคำถาม

    No Result Found

    หัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector ชนิด FC/APC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าลดทอนสัญญาณอยู่ที่ 0.3dB. เป็นหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเคเบิ้ลทีวีไฟเบอร์ (catv) หรืองานไฟเบอร์ออฟติกที่เป็นงานด้านระบบเครือข่าย อุปกรณ์ที่ใช้หังประเภทนี้ปัจจุบันไม่มีความแน่นอนว่าจะเป็นอุปกรณ์แบบไหน ส่วนใหญ่ที่เห็นมากสุดคืออุปกรณ์จำพวก, Fiber Video Converter, Fiber Hdmi Extender หรือนำไปเชื่อมต่อกับต้นทางที่เป็นชนิด FC/APC เหมือนกัน

    ชนิดหัวFC/APC
    ชนิดสายที่รองรับ
    Single Mode
    รองรับขนาดสาย
    2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
    ขนาดปลายหัว
    2.5 มิลลิเมตร
    ชนิดหน้าตัดหัว
    เอียง 8 องศา
    ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
    0.3 dB.
    ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
    -65 dB.
    ความยาวหัว6 เซ็นติเมตร
    ระยะตัดไฟเบอร์29 (mm)
    รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
    รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลา..

    ฿27 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿27

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็..

    ฿250 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัว..

    ฿65 ฿70 ไม่รวมภาษี 7% ฿65

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿27 ฿28 ไม่รวมภาษี 7% ฿27

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น OM3

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น OM3

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector&..

    ฿28 ฿27 ไม่รวมภาษี 7% ฿28

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สีฟ้า) แบบ..

    ฿220 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น LCT-03 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น LCT-03 (10)

    LumiRa LCT-03 Fast Connector ชนิด SC/APC (สีเขียว)..

    ฿220 ฿240 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    ตัวเสริมหัวไฟเบอร์ให้รองรับสายขนาด 0.9 มิล (10 ตัว)

    ตัวเสริมหัวไฟเบอร์ให้รองรับสายขนาด 0.9 มิล (10 ตัว)

    Tight buffer Ftth 0.9mm For Fast Connector คืออุปก..

    ฿50 ฿55 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    FC/UPC Square Bare Fiber Adapter 0.25-3mm

    FC/UPC Square Bare Fiber Adapter 0.25-3mm

    Square Bare Fiber Adapter ชนิดหัวแบบ FC-Connector ..

    ฿350 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    Tags : fast, connector, , FC/APC, Fast, Connector, หัวไฟเบอร์ออฟติก, FC

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด