GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: SDT-MM/SM-1G
  • รหัส: 000823
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6445

    • ฿1,600


    • ฿1,600 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    1.25G Fiber Media Converter Multi Mode 850nm To Single Mode 1310nm เป็นตัวแปลงหรือตัวสลับ สายไฟเบอร์ออฟติกแบบมัลติโหมด 850nm ไปเป็น Single Mode 1310nm กรณ๊ที่มีสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ มัลติโหมด อยู่แล้วต้องการเพิ่มระยะสายโดยใช้สายแบบ ซิงเกิ้ลโหมด ในระยะไม่เกิน 20 กิโลเมตร อุปกรณ์ตัวนี้ทำหน้าอยู่ตรงกลางเพราะฉะนั้นต้องมีตัวหัวท้ายมารับอีกทีเช่น ต้นทางเป็น Sfp 850nm Duplex หรือ Media Converter 850nm Duplex และปลายทางเป็น Sfp 1310nm Duplex หรือ Media converter 1310nm Duplex ซึ่งลูกค้าต้องซื้อเพิ่มในกรณีที่ยังไม่มีอุปกรณ์ดังกล่าว

    ความยาวคลื่นแสง (MM)850nm
    ความยาวคลื่นแสง (SM)1310nm
    ระยะไฟเบอร์ 50/125um (MM)
    ระยะไฟเบอร์ 62.5/125um (MM)
    550 เมตร@Gigabit
    220 เมตร@Gigabit
    ระยะไฟเบอร์ 9/125um (SM)20 กิโลเมตร
    Fiber Speed1.25Gbps.
    Data LinkGigabit
    ชนิดหัว
    SC (duplex)
    แรงดันไฟฟ้า
    5VDC
    กระแสไฟฟ้า
    1A
    อุณหภูมิ
    0-50 องศา


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Fiber Media Converter 850 To 1310 = 1 ตัว
    2. Adapter 5V/1A = 1 ตัว

    รับประกัน 1 ปี
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DUPLEX 20KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DUPLEX 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode 20k..

    ฿1,100 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DUPLEX (แยกขาย)

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DUPLEX (แยกขาย)

    Gigabit Media Converter Duplex (แยกขาย) สำหรับงานร..

    ฿600 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿600

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM + SFP (3KM)

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM + SFP (3KM)

    Gigabit Fiber Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module ห..

    ฿1,620 ฿1,690 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,620

    GIGABIT MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-20 DX 20KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-20 DX 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter Duplex รุ่น 950GS-20..

    ฿1,100 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP TO SFP

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP TO SFP

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นม..

    ฿1,300 ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,300

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM (FULL)

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM (FULL)

    Full Set Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Conv..

    ฿1,950 ฿2,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,950

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M DX 1X4 PORT

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M DX 1X4 PORT

    Fast Ethernet Industrial Grade Fiber Media Convert..

    ฿1,500 ฿1,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM (แยกขาย)

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM (แยกขาย)

    Media Converter Gigabit แยกขายเป็นตัว Single ..

    ฿450 ฿500 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 1X4 PORT

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 1X4 PORT

    Media Converter Single Mode 1x4 Port รุ่น ET-880IS..

    ฿1,200 ฿1,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,200

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX 1X4 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX 1X4 PORT

    Media Converter Duplex Single Mode & Multi Mod..

    ฿1,400 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,400

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X8 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X8 PORT

    Media Converter Single Mode 1X8 Port อุปกรณ์สำหรับ..

    ฿1,600 ฿1,700 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,600

    Tags : gigabit, media, converter, mm850, sm1310, GIGABIT, MEDIA, CONVERTER, MM850, SM1310, MEDIA CONVERTER, GIGABIT

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด