หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 601

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: 601-SC/UPC
  • รหัส: 000629
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 9524

    • ฿23


    • ฿23 ไม่รวมภาษี 7%

    • 10 ขึ้นไป ชิ้นละ ฿21



    ถามคำถาม

    No Result Found

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลดทอนสัญญาณอยู่ที่ 0.3dB. เป็นหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานกล้องวงจรปิด (cctv) หรืองานระบบเครือข่ายอินเตอร์เน็ต แล้วแต่อุปกรณ์ที่รองรับ ลักษณะรายละเอียดของหัวชนิดนี้จะมีหน้าตัดที่ตรงเรียบ

    ชนิดหัวSC/UPC
    ชนิดสายที่รองรับ
    Single Mode
    รองรับขนาดสาย
    2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
    ขนาดปลายหัว
    2.5 มิลลิเมตร
    ชนิดหน้าตัดหัว
    หน้าตัดตรง
    ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
    0.3 dB.
    ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
    -55 dB.
    ความยาวหัว6 เซ็นติเมตร
    ระยะตัดไฟเบอร์30 (mm)
    รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
    รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC (10 หัว)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC (10 หัว)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿170 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สีฟ้า) แบบ..

    ฿220 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿27 ฿28 ไม่รวมภาษี 7% ฿27

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿230 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น OM3

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น OM3

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector&..

    ฿28 ฿27 ไม่รวมภาษี 7% ฿28

    LC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

    LC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

    Bare Fiber Adapter หัว LC-Connector รองรับขนาดสาย ..

    ฿380 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿380

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็..

    ฿250 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น LCT-03 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น LCT-03 (10)

    LumiRa LCT-03 Fast Connector ชนิด SC/APC (สีเขียว)..

    ฿220 ฿240 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    FC/UPC Square Bare Fiber Adapter 0.25-3mm

    FC/UPC Square Bare Fiber Adapter 0.25-3mm

    Square Bare Fiber Adapter ชนิดหัวแบบ FC-Connector ..

    ฿350 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    Tags : , หัวไฟเบอร์ออฟติก, SC/UPC, หัวไฟเบอร์ออฟติก, SC

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด