อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ
LINK 1.25G SFP SM BIDI LC 20KM รุ่น UT-9113+14

LINK 1.25G SFP SM BIDI LC 20KM รุ่น UT-9113+14


  • แบรนด์ LINK
  • รุ่น: UT-9113-14WD
  • รหัส: 001237
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7377

    ฿1,250


  • ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7%



ไฟล์ ขนาด
Data sheet 5.26MB Download

Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm + UT-9114WD 1550nm (WDM-BIDI) ความเร็ว 1.25Gbps ชนิดหัว LC-Connector เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง หรือไฟเบอร์ออฟติกรองรับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกที่ 20 กิโลเมตร รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch Hub ที่มีช่องเสียบ Sfp สามารถใช้งานร่วมกับ Switch หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, และ Cisco

** ไม่รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ที่แปลงและรับส่งสัญญาณแสงที่ใช้ Data Rate 155Mb/s
** รองรับการทำงานร่วมกับอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง ที่ใช้ Data Rate 1.25Gbps ทุกชนิด เช่น Media Converter Gigabit ยกตัวอย่างเช่น ถ้าใช้ Sfp Module 1550nm ต้องใช้ร่วมกับ Media Converter 1310nm (A) ในทางกลับกันถ้าใช้ Sfp Module 1310nm ต้องใช้ร่วมกับ Media Converter 1550nm (B)


รูปแบบการเชื่อมต่อ
WDM
สายไฟเบอร์ที่รองรับSM
Data Rate
1.25Gbps
UT-9113WD1310nm
UT-9114WD1550nm
พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์LC
ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก1 Core
รองรับระยะทางสายไฟเบอร์20KM
แรงดันไฟ3.3V
อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา

อุปกรณ์ประกอบด้วย

1. SFP LC UT-9113WD (1310nm) = 1 ตัว
2. SFP LC UT-9114WD (1550nm) = 1 ตัว

รับประกัน 1 ปี

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

1.25G SFP SM DX LC 2KM รุ่น BNT-1G13-02CD

1.25G SFP SM DX LC 2KM รุ่น BNT-1G13-02CD

SFP Module LC Duplex 1310nm ระยะ 2 กิโลเมตร เหมาะสำหรับการใช..

฿750 ฿790 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

1.25G SFP SM BIDI SC 3KM รุ่น BNT-1GB-03SCD

1.25G SFP SM BIDI SC 3KM รุ่น BNT-1GB-03SCD

1.25G SFP SM Bidi SC 3KM รุ่น BNT-1GB-03SCD ความเร็ว 1.25Gbp..

฿750 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

LINK 1.25G SFP MM DX LC 550M รุ่น UT-9125D-00

LINK 1.25G SFP MM DX LC 550M รุ่น UT-9125D-00

SFP Module Link รุ่น UT-9125D-00 ชนิด Multi Mode 8..

฿900 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

LINK 1.25G SFP SM DX LC 10KM รุ่น UT-9125D-10

LINK 1.25G SFP SM DX LC 10KM รุ่น UT-9125D-10

Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic..

฿1,100 ฿1,300 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

LINK SFP To Lan 1G รุ่น UT-9125-T RJ45

LINK SFP To Lan 1G รุ่น UT-9125-T RJ45

LINK UT-9125-T SFP Module To LAN (SFP TO RJ45) รุ่นนี้เป็นอุ..

฿1,090 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,090

LINK 10G SFP+ SM DX LC 10KM รุ่น UT-9310A-10

LINK 10G SFP+ SM DX LC 10KM รุ่น UT-9310A-10

10G Sfp+ ยี่ห้อ Link รุ่น UT-9310A-10 รองรับความเร..

฿2,400 ฿2,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,400

10G SFP To LAN Benet รุ่น BNT-SFP-10G-T

10G SFP To LAN Benet รุ่น BNT-SFP-10G-T

10 Gigabit SFP To LAN Benet รุ่น BNT-SFP-10G-T (SFP+ Copper ..

฿1,650 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,650

1.25G SFP SM DX LC 20KM รุ่น BNT-1G31-20CD

1.25G SFP SM DX LC 20KM รุ่น BNT-1G31-20CD

SFP Module LC Duplex 1310nm รุ่น BNT-1G31-20CD เหมาะสำห..

฿900 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น