อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ
LINK SFP To Lan 1G รุ่น UT-9125-T RJ45

LINK SFP To Lan 1G รุ่น UT-9125-T RJ45


  • แบรนด์ LINK
  • รุ่น: UT-9125-T
  • รหัส: 001227
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 7999

    ฿1,090


  • ฿1,090 ไม่รวมภาษี 7%



ไฟล์ ขนาด
Data sheet 375.81KB Download

LINK UT-9125-T SFP Module To LAN (SFP TO RJ45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณจากช่องเสียบ SFP สำหรับการใช้งานเพื่อแปลงพอร์ท SFP ออกมาเป็นพอร์ทแลน ความเร็ว 10/100/1000 Mbps (Gigabit) รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch Hub หรืออุปกรณ์เชื่อมโยงเครือข่ายที่มีช่องเสียบ SFP สามารถใช้งานร่วมกับ Switch หลายแบรนด์ เช่น TP-link, Dlink, Ubiqiti, Cisco, Microtik และอื่นๆ


รูปแบบการเชื่อมต่อ
SFP TO LAN
Data Rate
1Gbps
พอร์ทเชื่อมต่อRJ45
มาตรฐานระบบแลน
IEE802.3ab/1000BASE-T
รองรับระยะสายแลน100 เมตร
แรงดันไฟ3.3V
อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา
อุปกรณ์ประกอบด้วย

1. SFP MODULE LAN รุ่น UT-9125-T = 1 ตัว

รับประกัน 1 ปี

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

1.25G SFP SM BIDI LC 20KM รุ่น BNT-1GB53-20LCD

1.25G SFP SM BIDI LC 20KM รุ่น BNT-1GB53-20LCD

SFP Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความเร็ว 1.25G..

฿850 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

1.25G SFP SM DX LC 20KM รุ่น BNT-1G31-20CD

1.25G SFP SM DX LC 20KM รุ่น BNT-1G31-20CD

SFP Module LC Duplex 1310nm รุ่น BNT-1G31-20CD เหมาะสำห..

฿900 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

10G SFP+ Passive Direct Attach Cable (DAC) [3M]

10G SFP+ Passive Direct Attach Cable (DAC) [3M]

10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable (SFP DAC ..

฿550 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

1.25G SFP SM BIDI SC 20KM รุ่น BNT-1GB-20SCD

1.25G SFP SM BIDI SC 20KM รุ่น BNT-1GB-20SCD

1.25Gbps SFP SM Bidi SC 20KM รุ่น BNT-1GB-20SCD ความเร็ว 1.2..

฿950 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿950

Gigabit SFP To LAN Benet รุ่น BNT-SFP-GE-T

Gigabit SFP To LAN Benet รุ่น BNT-SFP-GE-T

Gigabit SFP To LAN Benet รุ่น BNT-SFP-GE-T เป็นอุปกรณ์แปลงสั..

฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

1.25G SFP MM 850 DX LC 500M รุ่น BNT-1G85-005CD

1.25G SFP MM 850 DX LC 500M รุ่น BNT-1G85-005CD

1.25G SFP MM-850 DX LC 550M รุ่น BNT-1G85-005CD สำหรับใช้งาน..

฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

LINK 10G SFP+ MM DX LC 300M รุ่น UT-9310A-00

LINK 10G SFP+ MM DX LC 300M รุ่น UT-9310A-00

SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น UT-9310A-0..

฿1,700 ฿1,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,700

1.25G SFP SM DX LC 2KM รุ่น BNT-1G13-02CD

1.25G SFP SM DX LC 2KM รุ่น BNT-1G13-02CD

SFP Module LC Duplex 1310nm ระยะ 2 กิโลเมตร เหมาะสำหรับการใช..

฿750 ฿790 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

1.25G SFP SM BIDI SC 3KM รุ่น BNT-1GB-03SCD

1.25G SFP SM BIDI SC 3KM รุ่น BNT-1GB-03SCD

1.25G SFP SM Bidi SC 3KM รุ่น BNT-1GB-03SCD ความเร็ว 1.25Gbp..

฿750 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

LINK 1.25G SFP SM DX LC 10KM รุ่น UT-9125D-10

LINK 1.25G SFP SM DX LC 10KM รุ่น UT-9125D-10

Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic..

฿1,100 ฿1,300 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

LINK 1.25G SFP SM BIDI LC 20KM รุ่น UT-9113+14

LINK 1.25G SFP SM BIDI LC 20KM รุ่น UT-9113+14

Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm + UT-9114W..

฿1,250 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,250

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น