satsdigital

SFP+ 10G MM LINK / 850 / LC / DX / 300M

SFP+ 10G MM LINK / 850 / LC / DX / 300M
  • ยี่ห้อ: LINK
  • รุ่น: UT-9310A-00
  • รหัส: 001008
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6081

    • ฿1,600


    • ฿1,600 ไม่รวมภาษี 7%



    File Size
    Data sheet 7.43MB Download

    SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น UT-9310A-00 รองรับความเร็ว 10 Gigabit หัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC Duplex รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single-Mode (SM) ระยะรับส่งข้อมูลสูงสุด 300 เมตร มีฟังก์ชัน DDMI แสดงสถานะการทำงานตลอดเวลาแบบ Real time ใช้งานได้กับอุปกรณ์สวิตซ์ Cisco, HP, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL, BTI, DCN, RUISIE และแบรนด์อื่นๆ ติดตั้งง่ายไม่ต้องตั้งค่าใดๆ

    รูปแบบการเชื่อมต่อ
    Duplex
    สายไฟเบอร์ที่รองรับMM (มัลติโหมด)
    Data Rate
    10 Gigabit
    ความยาวคลื่นแสง850nm 
    พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์LC (Duplex)
    ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก2Core
    รองรับระยะทางสายไฟเบอร์300 เมตร
    แรงดันไฟ3.3V
    อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา
    อุปกรณ์ประกอบด้วย

    1. SFP+Module UT-9310A-00 LC (850nm) = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    SFP+ 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP+ 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP+-LR Module Fiber Optic ความเร็ว 10 Gigabit สำห..

    ฿1,900 ฿2,000

    SFP+ 10G Passive Direct Attach Copper Cable

    SFP+ 10G Passive Direct Attach Copper Cable

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿750 ฿950

    SFP+ 10G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM

    SFP+ 10G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM

    10G Sfp+ ยี่ห้อ Link รุ่น UT-9310A-10 รอ..

    ฿2,200 ฿2,500

    SFP TO LAN BENET / 1G / RJ45

    SFP TO LAN BENET / 1G / RJ45

    Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์..

    ฿690 ฿750

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X8 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

    ฿250 ฿320

    FTTH ODB BOX 2-4 CORE INDOOR DUPLEX

    FTTH ODB BOX 2-4 CORE INDOOR DUPLEX

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ สำหรับภายใน รองรับ..

    ฿50 ฿55

    Fiber Optic FC-ST WDM Connector (Rectangular)

    Fiber Optic FC-ST WDM Connector (Rectangular)

    ตัวต่อกลางหัว FC, ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสาย..

    ฿15 ฿20

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 ABS Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿620 ฿650

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก ST เป็น FC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก ST เป็น FC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด ST คอนเนคเตอร์..

    ฿150 ฿180

    SFP 1.25G MM&SM BENET / 1310 / LC / DX / 2KM

    SFP 1.25G MM&SM BENET / 1310 / LC / DX / 2KM

    SFP Module LC Duplex 1310nm ระยะ 2 กิโลเมตร เหมาะส..

    ฿790 ฿850

    SFP 1.25G MM BENET / 850 / LC / DX / 550M

    SFP 1.25G MM BENET / 850 / LC / DX / 550M

    SFP Module Multi Mode คลื่นแสง 850nm สำหรับใช้งานเ..

    ฿690 ฿750

    Fiber Optic FC/APC WDM Connector (Rectangular)

    Fiber Optic FC/APC WDM Connector (Rectangular)

    ตัวต่อกลางหัว FC/APC (RECTANGULAR) ใช้เชื่อมต่อระห..

    ฿15 ฿20

    Tags : link, 300m, , module, SFP+, LINK, 300M, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, SFP MODULE

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด