อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

SFP MODULE SINGLE MODE 155M SC-WDM (20KM)

SFP MODULE SINGLE MODE 155M SC-WDM (20KM)
  • รุ่น: SFP-155-20W
  • รหัส: 001074
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 235 ครั้ง
  • ฿950
  • ฿900


  • ยังไม่รวมภาษี: ฿900

Mini Gbic SFP Module 155Mb/s Single Mode 1310/1550nm หัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบ SC เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง ความเร็ว 155Mbps. รองรับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกที่ 20 กิโลเมตร รองรับการใช้งานเพื่อ Link ข้อมูลร่วมกับ Switch Hub ที่มีช่องเสียบ Sfp แนะนำ Switch To Switch เข้ากันได้กับ Switch Network หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, Huiwei, Toto Link, LinkSys, Microtik, Cisco และอื่นๆ

** ต้องใช้ร่วมกับอุปกรณ์ที่รองรับ Sfp ความเร็ว 155Mbps.

SFP MODULE (155M/s) SM
รูปแบบการเชื่อมต่อWDM
สายไฟเบอร์ที่รองรับSM
Data Rate
155Mbps. (class1)
ความยาวคลื่นแสง (ตัวที่ 1)1310nm (ฟ้า)
ความยาวคลื่นแสง (ตัวที่ 2)1550nm (เหลือง)
พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์SC
ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก1Core
--
รองรับระยะทางสายไฟเบอร์20KM
แรงดันไฟ3.3V
เป็นไปตามมาตรฐานROSH
อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา
--

อุปกรณ์ประกอบด้วย

1. SFP MODULE SC 155Mb/s (1310nm) จำนวน 1 ตัว
2. SFP MODULE SC 155Mb/s (1550nm) จำนวน 1 ตัว

รับประกัน 1 ปี

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าใกล้เคียง

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC-WDM (20KM)

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC-WDM (20KM)

Sfp Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความเร็ว 1.25G/s. ชนิดหัว LC-Connector รุ่น OC24-20/AB..

฿1,350 ฿1,200

SFP MODULE SM-MM 1.25G LC-DX 1310nm (20KM)

SFP MODULE SM-MM 1.25G LC-DX 1310nm (20KM)

อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module เป็นอุปกรณ์รับส่งสัญญาณแสงแบบ Single Mod..

฿1,350 ฿1,200

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC-WDM (20KM)

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC-WDM (20KM)

SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC-Connector ..

฿1,350 ฿1,200

SFP MODULE SM 10GHz UBIQUITI LC-WDM (10KM)

SFP MODULE SM 10GHz UBIQUITI LC-WDM (10KM)

Sfp Module 10GHz. หรือ Mini Gbic ยี่ห้อ Ubiquiti รุ่น UF-SM-10G-S ความเร็ว 10 กิ้กกะบิท ชนิด Si..

฿7,500 ฿6,900

SFP MODULE SM 10G UBIQUITI LC-DX (10KM)

SFP MODULE SM 10G UBIQUITI LC-DX (10KM)

Sfp Module 10GHz. หรือ Mini Gbic ยี่ห้อ Ubiquiti รุ่น UF-SM-10G ความเร็ว 10 กิ้กกะบิท ชนิด Sing..

฿4,500 ฿4,300

SFP MODULE TO LAN GIGABIT RJ45 PORT

SFP MODULE TO LAN GIGABIT RJ45 PORT

Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณจากช่องเสียบ Sfp (slot) สำหรับการใช้งานเ..

฿750 ฿690

SFP MODULE MULTI-MODE 1.25G LC-DX 850nm (550M)

SFP MODULE MULTI-MODE 1.25G LC-DX 850nm (550M)

Mini Gbic หรือ Sfp Module ชนิด Multimode 850nm รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch HUB เช่น Cisco, hp, tpl..

฿990 ฿900

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC-WDM (3KM)

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC-WDM (3KM)

SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC อุปกรณ์แปลงและรับส่งสั..

฿1,100 ฿950


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด