จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC 10KM WDM

  • รุ่น: OC24-10
  • รหัส: 538
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 9822 ครั้ง
    • ฿1,250
    • ฿1,100


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    Sfp Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความเร็ว 1.25G/s. ชนิดหัว LC-Connector เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง หรือไฟเบอร์ออฟติกรองรับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกที่ 10 กิโลเมตร รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch Hub ที่มีช่องเสียบ Sfp สามารถใช้งานร่วมกับ Switch หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, และ Cisco


    ** ไม่รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ที่แปลงและรับส่งสัญญาณแสงที่ใช้ Data Rate 155Mb/s
    ** รองรับการทำงานร่วมกับอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง ที่ใช้ Data Rate 1.25GHz. ทุกชนิด เช่น Media Converter Gigabit ยกตัวอย่างเช่น ถ้าใช้ Sfp Module 1550nm ต้องใช้ร่วมกับ Media Converter 1310nm (A) ในทางกลับกันถ้าใช้ Sfp Module 1310nm ต้องใช้ร่วมกับ Media Converter 1550nm (B)


    LC-WDM-1.25G
    รูปแบบการเชื่อมต่อ
    WDM
    สายไฟเบอร์ที่รองรับSM (ซิงเกิ้ลโหมด)
    Data Rate
    1.25G
    ความยาวคลื่นแสง (ตัวที่ 1)1310nm (เขียว)
    ความยาวคลื่นแสง (ตัวที่ 2)1550nm (เหลือง)
    พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์LC
    ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก1Core
    รองรับระยะทางสายไฟเบอร์10KM
    แรงดันไฟ3.3V
    เป็นไปตามมาตรฐานROSH
    อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. SFP MODULE LC 1.25G/s (1310nm) = 1 ตัว
    2. SFP MODULE LC 1.25G/s (1550nm) = 1 ตัว

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    FTTH TERMINAL BOX 48 CORE OUTDOOR (พลาสติก)

    FTTH TERMINAL BOX 48 CORE OUTDOOR (พลาสติก)

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน้ำ (OUTDOOR) รองรับจุดเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติจำนวน 4..

    ฿850 ฿750

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ (Guider Bar)

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ (Guider Bar)

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ Guider Bar เป็นแผ่นสำหรับรองสายขนาด 3 มิลลิเมตร สามารถเล..

    ฿20 ฿10

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH 2 คอร์ (ยาว 30 ซม.)

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH 2 คอร์ (ยาว 30 ซม.)

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด 2 คอร์ ความยาวสายออกจากตัวแยก 30 เซ็นติเมตร ..

    ฿45 ฿30

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลด..

    ฿28 ฿28

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ รองรับตัวต่อแบบ WDM 1-2 ตัว

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ รองรับตัวต่อแบบ WDM 1-2 ตัว

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 1-2 คอร์ สำหรับภายใน (รองรับตัวต่อแบบ simplex 1-2 ตัว) สำหรับกรณีที่เดินสาย..

    ฿40 ฿35

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (2KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (2KM)

    Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์..

    ฿3,700 ฿3,500

    ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U/19" 24 CORE (WDM)

    ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U/19" 24 CORE (WDM)

    ODF RACK MOUNT DRAWER FIBER OPTIC 1U / 19 นิ้ว / 24 CORE สามารถรองรับได้ถึง 48 Core เมื่อใช้ Adapter..

    ฿1,290 ฿1,150

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6 มิลลิเมตร ยาว 6 เซ็นติเมตร (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6 มิลลิเมตร ยาว 6 เซ็นติเมตร (100 ชิ้น)

    Fusion Splice Protector Sleeve คืออุปกรณ์ที่ใช้สวมเพื่อป้องการสายไฟเบอร์ออฟติกหลังจากที่ทำการสไปรท์ด..

    ฿100 ฿95

    Tags : module, single, mode, 10km, , 1.25G, ไฟเบอร์ออฟติก, sfp module

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด