อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC-WDM (20KM)

  • รุ่น: SFP-LC-20W
  • รหัส: 000231
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 6170 ครั้ง
  • ฿1,350
  • ฿1,200


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

Sfp Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความเร็ว 1.25G/s. ชนิดหัว LC-Connector เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง หรือไฟเบอร์ออฟติกรองรับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกที่ 20 กิโลเมตร รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch Hub ที่มีช่องเสียบ Sfp สามารถใช้งานร่วมกับ Switch หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, และ Cisco

** ไม่รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ที่แปลงและรับส่งสัญญาณแสงที่ใช้ Data Rate 155Mb/s
** รองรับการทำงานร่วมกับอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง ที่ใช้ Data Rate 1.25GHz. ทุกชนิด เช่น Media Converter Gigabit ยกตัวอย่างเช่น ถ้าใช้ Sfp Module 1550nm ต้องใช้ร่วมกับ Media Converter 1310nm (A) ในทางกลับกันถ้าใช้ Sfp Module 1310nm ต้องใช้ร่วมกับ Media Converter 1550nm (B)

WDM 1.25G
รูปแบบการเชื่อมต่อ
WDM
สายไฟเบอร์ที่รองรับSM (ซิงเกิ้ลโหมด)
Data Rate
1.25G
ความยาวคลื่นแสง (ตัวที่ 1)1310nm (เขียว)
ความยาวคลื่นแสง (ตัวที่ 2)1550nm (เหลือง)
พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์LC
ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก1Core
รองรับระยะทางสายไฟเบอร์20KM
แรงดันไฟ3.3V
เป็นไปตามมาตรฐานROSH
อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา

อุปกรณ์ประกอบด้วย

1. SFP MODULE LC 1.25G/s (1310nm) จำนวน 1 ตัว
2. SFP MODULE LC 1.25G/s (1550nm) จำนวน 1 ตัว

รับประกัน 1 ปี

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าใกล้เคียง

SFP MODULE SM-MM 1.25G LC-DX 1310nm (10KM)

SFP MODULE SM-MM 1.25G LC-DX 1310nm (10KM)

อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module เป็นอุปกรณ์รับส่งสัญญาณแสงแบบ Single Mod..

฿1,200 ฿1,000

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC-WDM (20KM)

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC-WDM (20KM)

SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC-Connector ..

฿1,350 ฿1,200

SFP MODULE TO LAN GIGABIT RJ45 PORT

SFP MODULE TO LAN GIGABIT RJ45 PORT

Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณจากช่องเสียบ Sfp สำหรับการใช้งานเพื่อแปล..

฿750 ฿690

SFP MODULE MULTI-MODE 1.25G LC-DX 850nm (550M)

SFP MODULE MULTI-MODE 1.25G LC-DX 850nm (550M)

Mini Gbic หรือ Sfp Module ชนิด Multimode 850nm รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch HUB เช่น Cisco, hp, tpl..

฿990 ฿900

SFP MODULE SINGLE MODE 155M SC-WDM (20KM)

SFP MODULE SINGLE MODE 155M SC-WDM (20KM)

Mini Gbic SFP Module 155Mb/s Single Mode 1310/1550nm หัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบ SC เป็นอุปกรณ์แปลงและรับ..

฿950 ฿900

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC-WDM (3KM)

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC-WDM (3KM)

SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC อุปกรณ์แปลงและรับส่งสั..

฿1,100 ฿950

Tags : module, , 20km, mode, single, MODULE, SINGLE, MODE, 1.25G, LC-WDM, (20KM), อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, sfp module


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด