satsdigital

SFP 1.25G MM&SM BENET / 1310 / LC / DX / 2KM

SFP 1.25G MM&SM BENET / 1310 / LC / DX / 2KM
  • ยี่ห้อ: BENET
  • รุ่น: BNT-1G13-02CD
  • รหัส: 001097
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 588

    • ฿790


    • ฿790 ไม่รวมภาษี 7%



    SFP Module LC Duplex 1310nm ระยะ 2 กิโลเมตร เหมาะสำหรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิดมัลติโหมดทุกรุ่นในระยะไม่เกิน 2 กิโลเมตร และสามารถใช้งานร่วมกับสายชนิด Single Mode ในระยะ 2 กิโลเมตร ได้เช่นกัน กรณีเลือกใช้งาน ควรเลือกใช้ให้เมาะสมหรือใกล้เคียงกับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกจะดีที่สุด เพราะจะได้การทำงานที่เสถึยรกว่าการใช้ SFP ระยะไกลแต่ระยะสายสั้น รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch HUB เช่น Cisco, hp, tplink, dlink และอื่นๆ ที่มีช่องเสียบ SFP

    ** รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิดมัลติโหมดและซิงเกิ้ลโหมด (1310nm)

    รูปแบบการเชื่อมต่อ
    Duplex
    สายไฟเบอร์ที่รองรับMMF, SMF
    Data Rate1.25G
    BNT-1G13-02CD
    1310nm 
    BNT-1G13-02CD
    1310nm
    พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์LC (Duplex)
    ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก2 Core
    รองรับระยะทางสายไฟเบอร์2KM
    แรงดันไฟ3.3V
    อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา

    อุปกรณ์ประกอบด้วย

    1. SFP LC Duplex 2KM รุ่น BNT-1G13-02CD = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2166SM 3SC DX SM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2166SM 3SC DX SM

    Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2166S..

    ฿180 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X2 แบบกล่อง สำหรับงานแยกแสงไฟ..

    ฿220 ฿230 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    Fiber Optic SC/UPC WDM Connector

    Fiber Optic SC/UPC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿10 ฿15 ไม่รวมภาษี 7% ฿10

    FIBER OPTIC FC WDM CONNECTOR

    FIBER OPTIC FC WDM CONNECTOR

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟ..

    ฿13 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿13

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector แพ็ค 10 หัว..

    ฿630 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿630

    SNAP IN PLATE 6SC GREEN DX SM

    SNAP IN PLATE 6SC GREEN DX SM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer..

    ฿220 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1*8 SC/APC Link รุ่น UFH810..

    ฿330 ฿490 ไม่รวมภาษี 7% ฿330

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 6 นิ้ว สำห..

    ฿40 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿40

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿320 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿320

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก SC เป็น ST

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก SC เป็น ST

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿160 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 720P

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 720P

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿2,800 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector ขนาดปลายหัว..

    ฿68 ฿70 ไม่รวมภาษี 7% ฿68

    Tags : benet, , module, 1.25G, MM&SM, BENET, 1310, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, SFP MODULE

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด