อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

SFP Module Single Mode Benet / 1.25G / LC / DX / 20KM

SFP Module Single Mode Benet / 1.25G / LC / DX / 20KM
  • ยี่ห้อ: BENET
  • รุ่น: BNT-1G31-20CD
  • รหัส: 000681
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 9136 ครั้ง
  • ฿1,200
  • ฿990

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%


อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module เป็นอุปกรณ์รับส่งสัญญาณแสงแบบ Single Mode 1310nm รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch HUB เช่น Cisco, hp, tplink, dlink และอื่นๆ ที่มีช่องเสียบ SFP ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ LC-Connector Duplex ระยะใช้งานของสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode สูงสุดที่ 20 กิโลเมตร 

รูปแบบการเชื่อมต่อ
Duplex
สายไฟเบอร์ที่รองรับSM
Data Rate1.25G
BNT-1G31-20CD
1310nm (ฟ้า)
BNT-1G31-20CD
1310nm (ฟ้า)
พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์LC (Duplex)
ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก2 Core
รองรับระยะทางสายไฟเบอร์20KM
แรงดันไฟ3.3V
อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา

อุปกรณ์ประกอบด้วย

1. SFP LC Duplex รุ่น BNT-1G31-20CD = 2 ตัว

รับประกัน 1 ปี

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

PCM Digital Voice Fiber Optic 24 Phone + 2L/100M

PCM Digital Voice Fiber Optic 24 Phone + 2L/100M

24 Phone Fiber Optic Pcm Voice + Fast Ethernet 2 Lan เป็นอุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ และแปลงสัญญ..

฿9,900 ฿9,200

มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-I)

มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-I)

Fiber Optic Slitter คือ มีดหรือคัทเตอร์ ชนิดพิเศษสำหรับตัดกรีดบริเวณกลางสาย (Mid Span) เปลือกหุ้มของ..

฿320 ฿280

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC-SC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC-SC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ยาว 1,000 เมตร คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์..

฿3,000 ฿2,800

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector รุ่น 8502

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector รุ่น 8502

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (สีเขียว) ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าล..

฿32 ฿28

เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 8 นิ้ว สำหรับใช้รัดเก็บสายเส้นเล็กๆ เพื่อความเป็นระเบียบเรีย..

฿55 ฿50

Ftth Terminal Box 24 Core Outdoor (พลาสติกหนา)

Ftth Terminal Box 24 Core Outdoor (พลาสติกหนา)

กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน้ำ (IP65) รองรับจุดเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติจำนวน 24 ค..

฿550 ฿490

ชุดเครื่องมือเข้าหัว FTTx สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (VFL 10 mW)

ชุดเครื่องมือเข้าหัว FTTx สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (VFL 10 mW)

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ Fast Connector หรือชุดเข้าหัว FTTH, FTTx พร้อมกระ..

฿1,850 ฿1,790

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สำหรับสายมัลติโหมด)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สำหรับสายมัลติโหมด)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Multi Mode (มัลติโห..

฿32 ฿30


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด