อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
SFP Module SM Benet / 1.25G / SC / WDM / 20KM

SFP Module SM Benet / 1.25G / SC / WDM / 20KM

  • รุ่น: OC24-20AS/BS
  • รหัส: 000919
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 9405 ครั้ง
    • ฿1,200

      ฿950


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC-Connector อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง หรือไฟเบอร์ออฟติกรองรับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกที่ 20 กิโลเมตร รองรับการใช้งานเพื่อ Link ข้อมูลร่วมกับ Switch Hub ที่มีช่องเสียบ Sfp เข้ากันได้กับ Switch HUB Network หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, Huiwei, Toto Link, LinkSys, Microtik, Cisco และอื่นๆ


    ** ไม่รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ที่แปลงและรับส่งสัญญาณแสงที่ใช้ Data Rate 155Mb/s
    ** รองรับการทำงานร่วมกับอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง ที่ใช้ Data Rate 1.25GHz. ทุกชนิด เช่น Media Converter Gigabit ยกตัวอย่างเช่น ถ้าใช้ Sfp Module 1550nm ต้องใช้ร่วมกับ Media Converter 1310nm (A) ในทางกลับกันถ้าใช้ Sfp Module 1310nm ต้องใช้ร่วมกับ Media Converter 1550nm (B)


    รูปแบบการเชื่อมต่อWDM
    สายไฟเบอร์ที่รองรับSM (ซิงเกิ้ลโหมด)
    Data Rate
    1.25GHz
    ความยาวคลื่นแสง (ตัวที่ 1)1310nm (ฟ้า)
    ความยาวคลื่นแสง (ตัวที่ 2)1550nm (เหลือง)
    พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์SC
    ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก1 Core
    รองรับระยะทางสายไฟเบอร์20KM
    แรงดันไฟ3.3V
    เป็นไปตามมาตรฐานROSH
    อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. SFP SC 1.25G (1310nm) = 1 ตัว
    2. SFP SC 1.25G (1550nm) = 1 ตัว

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    SFP Module SM Benet / 1.25G / SC / WDM / 3KM

    SFP Module SM Benet / 1.25G / SC / WDM / 3KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร..

    ฿950 ฿790

    ODF RACK Mount Slide Link รุ่น UF-2010

    ODF RACK Mount Slide Link รุ่น UF-2010

    ODF Rack Mount Slide TYPE Fiber Optic 1U 2 Snap ยี..

    ฿1,950 ฿1,600

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 601 (10)

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สีฟ้า) แบบ..

    ฿250 ฿210

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น SC/APC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น SC/APC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเ..

    ฿180 ฿150

    Snap IN Plate 8SC Blue WDM

    Snap IN Plate 8SC Blue WDM

    Snap In Plate Sc/apc 8 port หรือ 8 ไฟเบอร์ สำหรับต..

    ฿250 ฿200

    Fiber Optic HD Video Converter 8Ch 1080P

    Fiber Optic HD Video Converter 8Ch 1080P

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดระบบ Analog HD ผ่านสา..

    ฿6,500 ฿6,000

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Cable

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Cable

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿950 ฿750

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 8502

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿28 ฿27

    Fiber Optic LC/APC WDM Connector

    Fiber Optic LC/APC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿25 ฿15

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่..

    ฿10 ฿9

    Fiber Optic Audio Extender 16 Channal

    Fiber Optic Audio Extender 16 Channal

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 16 ช่อง ผ่านสาย..

    ฿6,900 ฿6,500

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Power Meter (7 ค่าแสง)

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Power Meter (7 ค่าแสง)

    Optical Power Meter เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเ..

    ฿790 ฿690

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด