อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

SFP Module Single Mode Benet / 1.25G / SC / WDM / 20KM

SFP Module Single Mode Benet / 1.25G / SC / WDM / 20KM
  • รุ่น: OC24-20AS/BS
  • รหัส: 000919
  • สถานะ: สินค้าหมด
เข้าชม: 8793 ครั้ง
  • ฿1,200
  • ฿950

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC-Connector อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง หรือไฟเบอร์ออฟติกรองรับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกที่ 20 กิโลเมตร รองรับการใช้งานเพื่อ Link ข้อมูลร่วมกับ Switch Hub ที่มีช่องเสียบ Sfp เข้ากันได้กับ Switch HUB Network หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, Huiwei, Toto Link, LinkSys, Microtik, Cisco และอื่นๆ


** ไม่รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ที่แปลงและรับส่งสัญญาณแสงที่ใช้ Data Rate 155Mb/s
** รองรับการทำงานร่วมกับอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง ที่ใช้ Data Rate 1.25GHz. ทุกชนิด เช่น Media Converter Gigabit ยกตัวอย่างเช่น ถ้าใช้ Sfp Module 1550nm ต้องใช้ร่วมกับ Media Converter 1310nm (A) ในทางกลับกันถ้าใช้ Sfp Module 1310nm ต้องใช้ร่วมกับ Media Converter 1550nm (B)


รูปแบบการเชื่อมต่อWDM
สายไฟเบอร์ที่รองรับSM (ซิงเกิ้ลโหมด)
Data Rate
1.25GHz
ความยาวคลื่นแสง (ตัวที่ 1)1310nm (ฟ้า)
ความยาวคลื่นแสง (ตัวที่ 2)1550nm (เหลือง)
พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์SC
ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก1 Core
รองรับระยะทางสายไฟเบอร์20KM
แรงดันไฟ3.3V
เป็นไปตามมาตรฐานROSH
อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา
อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. SFP SC 1.25G (1310nm) = 1 ตัว
2. SFP SC 1.25G (1550nm) = 1 ตัว

รับประกัน 1 ปี

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

SFP+ Module SM Link รุ่น UT-9310A-10 / 10G / LC / 10KM

SFP+ Module SM Link รุ่น UT-9310A-10 / 10G / LC / 10KM

10G Sfp+ ยี่ห้อ Link รุ่น UT-9310A-10 รองรับความเร็ว 10 Gigabit หรือ 10000 Mbps. หัวเชื่อม..

฿2,500 ฿2,200

Audio To Fiber Converter 4 Rca 20KM WDM

Audio To Fiber Converter 4 Rca 20KM WDM

อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 4 ช่อง (MONO) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล 20 กิโลเมตร ชนิดหัวเสีย..

฿1,650 ฿1,550

ม้วนผ้าเทปสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก (แบบตลับ)

ม้วนผ้าเทปสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก (แบบตลับ)

อะไหล่ เทปผ้าหรือม้วนผ้าสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบตลับ (Clean Tape..

฿290 ฿250

ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U/19" พร้อม 3 SNAP PLATE

ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U/19" พร้อม 3 SNAP PLATE

ODF Fiber Optic Rack Mount Drawer 3 Snap In Plate (WDM, Duplex) ขนาด 1U/19 นิ้ว  6,12,24, 36 Co..

฿1,750 ฿1,590

กล่องเก็บงานสไปรท์สาย, เก็บสลิปต่อสาย พลาสติกแข็ง (แบบตลับ 1 คอร์)

กล่องเก็บงานสไปรท์สาย, เก็บสลิปต่อสาย พลาสติกแข็ง (แบบตลับ 1 คอร์)

กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่อสาย ป้องกันสลิปต่อสายได้เป็นอย่างดี อุปกรณ์ผลิตจา..

฿7 ฿6

BLANK ADAPTER SNAP PLATE LINK รุ่น UF-2200 (เพลทเปล่า)

BLANK ADAPTER SNAP PLATE LINK รุ่น UF-2200 (เพลทเปล่า)

Blank Adapter Snap Plate ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2200 อุปกรณ์ชนิดนี้จะเป็นชิ้นเพลทเปล่าๆ สำหรับปิดช..

฿110 ฿70

Fiber Optic LC/UPC WDM Connector

Fiber Optic LC/UPC WDM Connector

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC-LC (สีฟ้า) ชนิด SIMPLEX (สายเดี่..

฿20 ฿15

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สำหรับสายมัลติโหมด)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สำหรับสายมัลติโหมด)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Multi Mode (มัลติโห..

฿32 ฿30

Tags : module, single, mode, benet, 20km, , Module, Single, Mode, Benet, 1.25G, 20KM, ไฟเบอร์ออฟติก, SFP Module


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด