อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

1.25G SFP SM BIDI SC 20KM รุ่น BNT-1GB-20SCD


  • แบรนด์ BENET
  • รุ่น: BNT-1GB-20SCD
  • รหัส: 000919
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 13138

    ฿950


  • ฿950 ไม่รวมภาษี 7%



1.25Gbps SFP SM Bidi SC 20KM รุ่น BNT-1GB-20SCD ความเร็ว 1.25Gbps หัวไฟเบอร์แบบ SC-Connector อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง หรือไฟเบอร์ออฟติกรองรับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกที่ 20 กิโลเมตร รองรับการใช้งานเพื่อ Link ข้อมูลร่วมกับ Switch Hub ที่มีช่องเสียบ Sfp เข้ากันได้กับ Switch HUB Network หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, Huiwei, Toto Link, LinkSys, Microtik, Cisco และอื่นๆ


** ไม่รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ที่แปลงและรับส่งสัญญาณแสงที่ใช้ Data Rate 155Mbps
** รองรับการทำงานร่วมกับอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง ที่ใช้ Data Rate 1.25Gbps. ทุกชนิด เช่น Media Converter Gigabit ยกตัวอย่างเช่น ถ้าใช้ Sfp Module 1550nm ต้องใช้ร่วมกับ Media Converter 1310nm (A) ในทางกลับกันถ้าใช้ Sfp Module 1310nm ต้องใช้ร่วมกับ Media Converter 1550nm (B)


รูปแบบการเชื่อมต่อWDM
สายไฟเบอร์ที่รองรับSM
Data Rate
1.25Gbps
BNT-1GB35-20SCD
1310nm (ฟ้า)
BNT-1GB53-20SCD
1550nm (เหลือง)
พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์SC
ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก1 Core
รองรับระยะทางสายไฟเบอร์20KM
แรงดันไฟ3.3V
อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา
อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. SFP SC 1310 BNT-1GB35-20SCD = 1 ตัว
2. SFP SC 1550 BNT-1GB35-20SCD = 1 ตัว

รับประกัน 2 ปี

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

LINK 10G SFP+ MM DX LC 300M รุ่น UT-9310A-00

LINK 10G SFP+ MM DX LC 300M รุ่น UT-9310A-00

SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น UT-9310A-0..

฿1,700 ฿1,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,700

1.25G SFP SM DX LC 2KM รุ่น BNT-1G13-02CD

1.25G SFP SM DX LC 2KM รุ่น BNT-1G13-02CD

SFP Module LC Duplex 1310nm ระยะ 2 กิโลเมตร เหมาะสำหรับการใช..

฿750 ฿790 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

1.25G SFP SM BIDI SC 3KM รุ่น BNT-1GB-03SCD

1.25G SFP SM BIDI SC 3KM รุ่น BNT-1GB-03SCD

1.25G SFP SM Bidi SC 3KM รุ่น BNT-1GB-03SCD ความเร็ว 1.25Gbp..

฿750 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

LINK 1.25G SFP MM DX LC 550M รุ่น UT-9125D-00

LINK 1.25G SFP MM DX LC 550M รุ่น UT-9125D-00

SFP Module Link รุ่น UT-9125D-00 ชนิด Multi Mode 8..

฿900 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

LINK 1.25G SFP SM DX LC 10KM รุ่น UT-9125D-10

LINK 1.25G SFP SM DX LC 10KM รุ่น UT-9125D-10

Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic..

฿1,100 ฿1,300 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

LINK SFP To Lan 1G รุ่น UT-9125-T RJ45

LINK SFP To Lan 1G รุ่น UT-9125-T RJ45

LINK UT-9125-T SFP Module To LAN (SFP TO RJ45) รุ่นนี้เป็นอุ..

฿1,090 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,090

1.25G SFP MM 850 DX LC 500M รุ่น BNT-1G85-005CD

1.25G SFP MM 850 DX LC 500M รุ่น BNT-1G85-005CD

1.25G SFP MM-850 DX LC 550M รุ่น BNT-1G85-005CD สำหรับใช้งาน..

฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

1.25G SFP SM DX LC 20KM รุ่น BNT-1G31-20LCD

1.25G SFP SM DX LC 20KM รุ่น BNT-1G31-20LCD

SFP Module LC Duplex 1310nm รุ่น BNT-1G31-20LCD เหมาะสำ..

฿900 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น