จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (10 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (10 เมตร)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: SC-SX-SM-10
  • รหัส: 001015
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1803 ครั้ง
    • ฿180
    • ฿140


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร ความยาว 10 เมตร คอร์ไฟเบอร์ G657A1 วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักษณ์เด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลือง ซึ่งคุณภาพของสายเป็นสิ่งสำคัญมาก ทางเรายินดีแนะนำผลิตภันฑ์ของ OWIRE ซึ่งรายละเอียดของสาย เส้นแก้วที่ใช้ผลิตต่างๆ จะเป็นวัตถุดิบเกรด A ความแตกต่างของสายชัดเจนมาก ไม่นิ่มย้วยเหมือนสายตามตลาดทั่วไป 

    SC/APCSX-10M
    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC - SC/APC
    ILA1/ILA20.07dB / 0.15dB.
    RLA1/RLA265.1dB / 68.9dB.
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย10 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC-LC/APC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC-LC/APC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด FC/APC-LC/APC วัสดุเปลือกหุ้ม Lszh, Fiber Core..

    ฿80 ฿70

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    Owire สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) ความยาว 2,000 เมตร เป็นสาย Fiber Optic สำหรับ..

    ฿4,900 ฿4,700

    PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสายหรือ Jacke..

    ฿130 ฿120

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (1 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (1 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC Conn..

    ฿60 ฿50

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (10 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (10 เมตร)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ทั้ง 2 ด้าน สายประเ..

    ฿150 ฿140

    สายพิกเทล 12 Core OWIRE หัว FC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

    สายพิกเทล 12 Core OWIRE หัว FC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว FC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้ง..

    ฿290 ฿280

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC-LC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC-LC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord (WDM) พร้อมเข้าหัว FC/UPC-LC/UPC ความยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั..

    ฿80 ฿70

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/APC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/APC (3 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-SC/APC Connecto..

    ฿80 ฿70

    คำค้นหา : patch, cord, owire, fiber, , PATCH, CORD, FIBER, 9/125, OWIRE, SM-SX, SC/APC, เมตร), patch cord, สายไฟเบอร์ออฟติก

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด